Massage Gò Vấp Hot Girl Report TÊ LỖ ĐÍT NHỨC CON CU VỚI SERVICE EM 200 HOÀNG GIA

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 427

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Chuyện là mấy ngày lễ đi chơi với ghệ gấu mà gặp em nó đến ngày cũng chả làm ăn được gì hết lễ thì mình và e ghệ lại bận công việc nên cũng hơn cả tuần thằng em chưa được xả nên thôi lại nhờ mấy em massage xả dùm vậy .

Cuộc hành trình bắt đầu Điểm dừng chân tại hoàng gia bên phan văn trị . Mình vào cũng như mọi khi . Book cái vé 1300k được giảm còn 650k . Book luôn em 200 nghe nói em service khá đỉnh .

Mình lên phòng chờ tầm 10p thì em nó cũng vào . Em vào sau màn chào hỏi là mình thấy toát lên vẻ dâm đảng liền . Ngực tấn công mông phòng thủ cùng khuôn mặt xinh xắn dâm dục . Nhìn khe mông của em nó là chịu hết nổi rồi . Em nó xà vô chủ động hun rồi sục thằng em mình khởi động nhẹ nhàng . mình cũng xoa bím em ngoài quần chip . Xoa 1 hồi thì quần em nó ướt thọt tay vào trong bím thì đầy nước nhờn . Thề phải nói là hơn cmn con ghệ của mình nhiều T.T quần nhau 1 lúc thì nước trong bồn cũng đầy , em dẫn mình vào bồn tắm kì cọ sạch sẽ , e rửa kỹ phần wc và thằng em . Sạch rồi em từ từ hôn nhẹ rồi cháo lưỡi , tay lại mân mê thằng nhỏ . Em ngồi hẳn lên người mình cảm giác như thằng em chọc thẳng vào bím em nó vậy . Tê vãi thằng em :)) em lại hôn vào cổ rà xuống ti rồi từ từ xuống thằng nhỏ . Em Bj phải nói đỉnh cao , đủ skill lau cột, đá đầu khấc ,bú bi đến xoáy nòng. Đủ độ phê thì em xoáy nòng và nút cán liên tục kết thúc là Cia . Em không nhổ hẳn mà nhè tinh ra quanh miêng em . Thề là em này service dâm quá dâm .

Xong rồi mình lên giường em nó mát xa khoẻ lại cũng tầm 20p hồi sức rồi chiến tiếp . Em lôi mình xuống phao làm bài nuru . Em làm nuru mà mình thấy y như trong phim . Liếm láp , trườn vú trườn mông rồi cạ bím , rồi kẹp háng trườn :)) ĐỈNH CAO của sự dâm dục của em nó chắc là phần wc kết hợp vặn thằng em ngược ra sau mà Bj . Đến phần này mình chịu không nổi out luôn vào miệng em nó . Phải công nhận skill này em nó quá phê . Out shot 2 xong mình cũng thấm mệt nằm ôm em ngủ trên phao . Gần hết giờ em gọi dậy tắm lại rồi ra về . Không quên hẹn lại em nó vào 1 ngày gần nhất .

Đánh giá em 200 ngắn gọn như sau :

Face : Dâm

Body : Ngon

Service : Đỉnh + Dâm

Mở ảnh nền