Massage Quận 12 Report tê chym cùng em

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 164

Shinichi

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
22
0
1
Lại là t đây ae diễn đàn, vừa mới mò được một em mới bên massage trung chánh, công nhận ngon cực kỳ, dạng chuppy chắc nhiều ông khoái lắm đây, dáng có da có thịt mà cặp ngực thì thần ơi nó to tròn vành vạnh, nhìn vô mà thèm. Lên group ngắm nghía một lượt mà con mắt nó cứ dán vô cặp bưởi tròn trịa của em, rồi tránh đâu được đôi mắt đa tình của em gái ngon, thế là t vượt vạn dậm xa, mưa giong gió táp gặp em cho bằng được.
Trời thì mưa gió lạnh muốn quéo cả trym cò thế là vô tới phòng cứ phải xông hơi một chút cho ấm, ngồi đã đời thì em lên tới phòng, chu choa em này nhìn hình đã ngon, tới khi gặp mặt là còn ngon hơi cả ngon. Bước vô phòng mà cặp ngực lút lắt, dáng quá ngon da thịt đầy đủ, vô tới phòng mà bị em hớp cái hồn làm đơ đâu mất 5s.
Vô tắm tiên thì chắc là muốn ngất với em, cởi bỏ lớp áo khoe hẳn một bầu ngực căng tròn trắng mướt làm thằng em chịu không nổi, lên như cờ gặp gió. Em dịu dàng chăm sóc từ đầu đến chân, xong thì vô luôn phần bj nhè nhẹ ngay trong bồn, phê quá quíu giò muốn out lắm nhưng ráng gòng chóng chế.
Dưới ánh đèn mờ mờ ảo ảo, em đi xong phần massage body quá ngon, làm phê phê sướng sướng, rồi một lớp dầu nuru thoa lên người xong là bắt đầu trườn bò dữ dội, kỹ năng bài này của em thì thuộc dạng thượng thừa rồi, làm phê không chê vào đâu được, nhất là lúc em dùng cặp bưởi kích thích thằng em, không khác gì mấy em trong phim pỏn.
Đang được đà tiến tới nên em đè lên người mà bj, cặp ngực nó đong đưa nhìn mà sướng con mắt, bóp phê cả tay xong thì bắt đầu mò cua bắt óc, hàng họ quá ngon nước nôi tràn trề cửa hang, mới kích thích một xíu mà em đã bọc lộ được độ dâm của mình, nóng quá chơi luôn liên hoàn vét sướng tóe nước.
Out xong 2s quá phê, nằm dài xụi lơ ôm ấp nói chuyện cho đã rồi cho em dọn dẹp vệ sinh sạch sẽ là đi về, kết em ngay từ cái nhìn của lần gặp đầu tiên, rút kinh nghiệm là mốt sẽ hẹn sớm sớm, chứ hẹn trễ kẹt phà làm nằm đợi ở nhà chờ đến giờ chạy qua mà nôn quá.

Mở ảnh nền