Report Tao vừa đi massage ....

Lượt xem: 1,019

Hoàng Triều

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
1
1
Ngắn gọn thôi. Bận vợ con công việc, nên sau hơn 1 năm tao mới tự thưởng cho mình 1 chiều xả hơi khoái lạc.
5h chiều đi chén. Lượn 1 vòng book được Bảo Anh NKT số đuôi 9181. Mặt xấu, body trong tầm giá, đ*t hợp gu nên cũng ko phàn nàn. Bú liếm, chó ngựa hết 30', 300k tiền loz, 150k tiền phòng. Xong xuôi nằm nghỉ.
6h tối ra Tô Hiệu ăn bún riêu bò giò trứng, 65k cả quẩy
Tối về nhà 1 mình, mở viettel 360 xem giải Blast TV Paris Major của 500Bros bình luận. Mắt díu vkl mà cim lại cửng vcc
9h30 ra Menspa LTL. Phòng 400k, bo 500k, tắm chung thêm 100k. Kêu lễ tân cho xin em vú to. Vào phòng là 1 em chubbie, quê Điện Biên. Xông hơi, tắm chung, sờ mó mân mê rồi ra giường. Tao bị nghiện húp loz nên đè em nó ra, tự phục vụ luôn. Tuy xấu giai nhưng được cái khéo lưỡi nên sau 1 hồi thì em nó cũng lên cơn co giật. Thấy ổn tao đút cim vào, nhưng em nó ko chịu, bắt tao đi bao. Lúc đầu tao bảo ko cần nhưng cắm mãi éo vào được, đau cim nên đành đeo bao thì em nó mới cho đút. Địt xong ra tắm rồi massage.
Đánh giá: mặt 6, body 6 vì lùn, hơi béo, nhưng bù lại vú to chắc chắn, bóp rất thích, bím: 8 rất bót, nước đủ xài. Đấm bóp: có lực nhưng chỉ dẫm bóp 1 lúc là hết bài. Vé 80' mà tao dùng chắc chỉ chưa đến 60'. Bo 1000k. Tao ko định bo nhiều thế nhưng ko có tiền lẻ nên đành chịu. Chắc 700k là đẹp, vì em nó còn sướng hơn cả mình, xuất đến mấy cái.
Tổng kết: nhân viên hình thức trung bình yếu, service éo có gì đặc biệt, giờ giấc luyên thuyên, được cái đến Z bù lại.
Quán ko cho đ*t, thằng nào muốn đ*t thì chịu khó tự nâng cấp kỹ năng để các em tự mời nhé. Đừng vào rồi trách các em cho thằng khác đ*t mà đến mình thì lại ko. Tao cũng éo cho số đâu, em nó sẽ bị phạt. Tao cũng éo cần vodka đâu, cả năm lướt xàm có vài lượt thôi
Cảm ơn tml nào vào đọc bài này. Tóm lại là hôm nay tao đ*t hiệu quả vkl :)))

Mở ảnh nền