Massage Gò Vấp Report tân đi chơi nơi thiên đường tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 265

Lâm Tân Tân

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
18
0
3
lady and gentleman go massage
to day tớ đi trải nghiệm dịch vụ masssage ở Tây đô ấy mấy man. tại vì ngồi nghe mấy ae kể mà nứng không chiệu được nên phải chạy vội qua xả cái rồi về mới được,
sau khi gọi cho sdt 0822 39 59 79 để xin code thì đã leo lên taxi phóng ngay đến cơ sở nằm tại 965/23 Quang Trung, phường 14, Quận Gò Vấp.
chỉ hơn 15p phi trên con BMW 330i Msport LCI Giá: 1.435.000.000đ, và mặc trên mình bộ bạch mã hoàng tử ( vest ) để đến với cơ sở làm những điều mình thích nghịch người mình yêu kkkk
cất xe xong vào orđer vé cia rồi nằm lướt chiếc ipad mới của cs, nhma công nhận em nào ở đây cũng xinh cũng ok hết á, nhìn em nào cũng toàn ưu điểm chứ đ có nhược điểm đâu nha đcm.
phân vân mãi thì cu em bảo khó quá thì anh nói gu anh ra em tìm cho nhé, thế là sau 5p đã có em đúng gu, em này là em số 01 nhá
lúc sau lên room thì đúng gu theiẹt nha em này Mặt dễ thươg, da trắg nõn, vú to hàg thật 100% luôn bóp là biết.
Kỹ thuật còn yếu , pe nc dễ thuơg nhẹ nhàg tìh cảm, làm rất nhiệt tìh vui vẻ
thông tin cơ bản về bé thì bé sinh lúc genz khoảng 2k3 gì đấy
sv thì ok lắm 9/10 ấy.
csvc thì mới cho nên là 10/10 nha ae, mấy cu em lễ tân cũng dễ thương và nhiệt tình ko kém cạnh bé 01 đâu nha

Mở ảnh nền