Massage Hà Nội Report tâm sự của tràng chai mới lớn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 315

nguyễn văn hợp

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Mình đã muốn đi thử massage từ lâu lắm rồi để thử cảm giác nhưng mà khổ nỗi mãi mà không dám đến, hôm nay dã lên diễn đàn xin số điện thoại cs và may mắn xin được cuộc hẹn với cs . gọi đt thì cs bắt máy và tư vấn khá là nhiệt tình cái bình của triều đình luôn.
Sau khi gặp nói chuyện với cs thì mình mới hẹn được ngày đi . hôm mà tới nơi thì minhf tranh thủ vào quầy làm thủ tục quy trình nhanh gọn đứa nào cũng biết mình đánh giá luôn :
về cơ sỡ vật chất ở đây nói chung và bản thân mình nói riêng là cơ bản ok rồi không có chỗ chê nha
Face của em có nét hot girl teen , cao
V1 ko to , núm đẹp bóp mềm tay dẻo quẹo ra ấy chứ
V2 thon gọn cái eo này ôm thì cứ gọi là nưng nứng thoi
V3 to mịn , vỗ bóp rất sướng, ai mà dôgy là vỗ đen đét ra ấy chứ
V4 khít , 69 nước rất nhiều , chọt móc thoải mái làm gì cũng cho trừ đút củ khoai nóng của ae vào thôi
Thủ tục Xông, tắm chung+bj, ms khỏe, trườn, bj wc , cia
Đánh giá chi tiết
Tắm chung: biết tắm gội, biết đảo lưỡi liếm body , biết bj từ từ chậm rãi , có cháo lưỡi , cạ bướm , em này làm bài bản từ từ tụi m có thể cảm nhận được từng di chuyển của em nó . Kết thúc shot 1 cia
Ms khỏe: đấm bóp tạm thôi
Trườn nuru : biết trườn, lông bím mềm, núm đẹp trườn khắp người thích ghê lắm , có cạ , wc , 69 gần như full service
Bj kỹ thuật điêu luyện, sướng khủng khiếp, nằm ngửa e mút ty, bìu, đùi, con cặc, bụng, sườn, eo khiến t chỉ biết nằm rên.
Nằm sấp, nhấc mông lên, e tiếp cần từ phía sau, mút con căc, lỗ đít, bẹn, mông phê vcl
Lại nằm ngửa cia, e biết rên, bj lúc chậm lúc nhanh mạnh biết chỗ sướng, khiến 5-7 phút là ra rồi ai yếu chắc là bắn tùm lumm.

trần đình hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
2
8
mệt mỏi mà qua bên này mà kiếm mấy con hàu tươi về mà tẩm bổ thì hết ý anh em nhỉ hẻhr:ami-fat-cat-(45):

dương anh quang

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
47
2
8
Face của em có nét hot girl teen , cao
V1 ko to , núm đẹp bóp mềm tay dẻo quẹo ra ấy chứ
V2 thon gọn cái eo này ôm thì cứ gọi là nưng nứng thoi
V3 to mịn , vỗ bóp rất sướng, ai mà dôgy là vỗ đen đét ra ấy chứ
V4 khít , 69 nước rất nhiều , chọt móc thoải mái làm gì cũng cho trừ đút củ khoai nóng của ae vào thôi
bên này gái trẻ vcl nhỉ
đã sụp hầm bao h chưa nhể

Mở ảnh nền