Massage Hà Nội Report tâm sự cheker lỏ vs ae

Massage Hà Nội

Lượt xem: 454

hoàng anh thi

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Thấy bên VIP Nhật Nguyệt Lầu đang có khuyến mại phải ghé qua thử liền, lướt telegram của shop chọn được em 88 đẫy đà book ngay kẻo lỡ

bước vào nhân viên hỏi mấy câu rồi dắt lên phòng luôn không phải đợi là +1 điểm rồi.

phòng ốc mới, sạch sẽ khô ráo không có mùi ẩm mốc

phòng xông hơi chưa được nóng lắm, xông chưa đã

xông xong thì em 88 bước vô, 2 quả bưởi to chà bá
Về phần trong bồn thì em tắm táp khá kĩ, em này nhìn có vẻ thích sạch sẽ nên em kì cọ, len lỏi mọi ngóc ngách, len lõi bằng cái lưỡi ấm ấm thần thánh của em. Gợi tình rồi làm đủ thứ có kích dục làm bằng nhỏ cứ muốn dâng trào ra. Quá sức chịu đựng nên đành phải bế em ra giường.
Lên giường tới phần massage khoẻ: người nhỏ nhắn mà làm tới đâu là khoẻ tới đó, phần này ai thích massage khoẻ thì nói bé nhé.
Phần massage mêt thật sự là thích cái skill nhấp nhô, cọ xát v4 trên khắp người, cà đến phần thằng nhỏ thì thằng nhỏ te tua muốn bật khóc vì nhìn em quá là dâm, khác hẳn bộ dạng mới đầu bước vào phòng. E trở mình, xoay vào thế 69 là lúc cả 2 cùng nhau lên đỉnh bé bj nhiệt tình được 1 chút là cũng chào thua và văng tua toé vào miệng ẻm. Ra rồi cũng không tha phải nhấp nhấp vài cái mới chịu. Huhu mê em chết đi được. Nằm ôm em xíu rồi tắm rửa rồi đi về trong sự thoải mái.

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
quá ngon lành rồi
hồi em cũng đi bên này
cứ sợ sụp hầm nhưng đc cái mấy ẻm bên này cũng chiều khách:ami-fat-cat-(45):

Mở ảnh nền