HOT Report Sụp hầm || Bà Rịa || Bị bê đê lừa tiền lẫn tình

Lượt xem: 364

Duong567

Tập Sự
Mới Mê Massage
2/4/23
4
0
1
Chào các men
Mình là dân Bà Rịa, mình xin được kể câu chuyện của mình bị như sau.
Tối tối đang nằm lướt tiktok, tự nhiên có một zalo con gái kết bạn, và gửi cho mình định vị tại co.op mart Bà Rịa, và nói là "em người phương xa tới cần người giúp đỡ cho em ngủ qua đêm, em không muốn phiền người quen, anh chỉ giúp đỡ em ngủ qua đêm, còn anh muốn làm gì em cũng được, anh đừng coi em là gà, em rất tôn trọng lịch sự,.....,......"
Tất nhiên mình biết chắc đây là lừa đảo rồi, chả có ai mà cho ăn không cái gì, mà mình chỉ thắc mắc là bọn này nó lừa như thế nào được. Và rồi mình cũng thử xem nó lừa kiểu gì.
Khi mình tới địa điểm tại Co.op mart BÀ Rịa, thì gọi cho em (giọng con gái) em bảo a vào Khách sạn Tú Uyên ngay khu chợ (mình thì nghi là ăn rơ với nhà nghỉ để mình bị mất tiền nhà nghỉ. Mình nói lại là thôi, ở đó dơ lắm qua khu kia nha, nhà nghỉ Quỳnh Anh nha, bé đó cũng oki, bảo anh qua trước đi. Mình mới bảo bé đang ở đâu, để anh đến đón luôn, bé kêu em không thích để người khác chở, em tự đón xe ôm qua được (thấy có sai sai ở đây rồi).
Mình cũng qua và thuê khách sạn, thì nghĩ cùng lắm mất 80k tiền khách sạn thôi.
Tới màn kịch tính.
Tới mà bắt gọi video call xem chính xác mình có ở trong nhà nghỉ không (bên kia tắt cam). Xác định đúng là mình ở trong nhà nghỉ rồi, bé đó mới nhắn "Em đừng giận em nha, em mới nói."
Mình thì oki thôi.
Bé kêu em là boy gay kín, kkkaaak, xong phim.
Nó kêu tiếp, giờ em kêu thêm đứa bạn con gái của em tới nữa, để anh với em ấy xong, thì anh với con bạn em ngủ với nhau qua đêm. mai chở nó về giúp em.
Mình nghỉ lần đầu chơi gay hở, nghĩ cũng ớn, mà thôi xem thằng gay nó làm gì mình.
Chốt
Thằng gay đó lên (moá nó xấu vãi, tụt con chim)
Lúc đó có đứa con gái gọi cho nó (để loa to), là tao giờ đi mất 250k tiền taxi đó nha,, thằng gay kêu uhm uhm mày đi nhanh nhanh đi.
(nghĩ là đêm nay được ôm gái ngủ rồi - ngon cành)
Xong thằng gay bảo anh cho em ấy với anh đi, tí con bạn em lên rồi ngủ với anh,
Mà anh đừng nói gì em với anh cho nó nghe nha (diễn)
Cái mình cũng thử xem nó làm gì mình
thì ra nó lấy gel bôi trơn cho vào lỗ đít, kêu mình địt nó (moá nghĩ nó ghê) mà tự nhiên nghĩ tí có con kia làm bù, với xem cảm giác lỗ đít sao. Nó kêu mình anh khỏi đeo bao, em cũng như anh con ngừoi mà, em nhiều khi còn sạch sẽ hơn anh á. Mình nhất quyết đeo, bảo trong đó toàn cứt không, rồi nó mới đeo bao cho mình. Giờ nghĩ lại vẫn thấy tởm cmn
Tóm lại thấy lỗ đít cũng bình thường, nhưng không có cảm giác mâm mê bóp vú ôm hôn, chỉ địt đại cho ra.
Ra xong, thằng gay cũng diễn "ôh, bạn em gọi nãy giờ không biết, xong nó gọi lại cho con bạn kêu tới đâu rồi, con bạn kêu gần tới rồi, chuyển khoản cho tài xế đi, xong thằng gay kêu là em không có tiền, anh có tiền không, chuyển khoản cho tài xế để con bạn em xuống xe đi lên với anh, rồi em về. Mình thì cũng nghĩ 250k cũng không to, thôi chuyển luôn.
Mình hỏi là con bé nó ở đâu mà đi taxi 250k vậy,
thằng gay kêu ở Long điền (cách 5km), tính giá thì có 80k tiền taxi (mà lỡ chuyền tiền mẹ nó rồi), thằng bảo,
vậy giờ em xuống để con bạn em lên nha, rồi thằng gay lại xin tiếp 50k tiền đi ăn mì
Mình bảo mày đi mà ko cầm đồng nào luôn à. nó bảo ko
Thôi thì bố thí cho nó thôi.
Chốt lại nó về và không thấy ai lên.
nhắn tin có trả lời kiểu tính hỗ trợ con bạn nó 2tr để đi xin viêc này kia rồi con bé nó mới lên (tính lừa bố thêm 2tr đó)
Rồi mình bảo cứ lên đây đi rồi a sẽ đưa,
nhắm không lừa thêm được nữa tụi này nó im luôn, cắt sóng luôn.
Tổng thiệt hại : 250k tiền taxi + 50k tiền ăn mì + 100k tiền ks = 400k cho một bài học.
Suy nghĩ lại thôi cứ coi như đi chơi bê đê vậy.
Tiện thể mình ở bà rịa, anh em có kèo some hay đi chơi gái chung hú mình đi chung với nhé!

Quỷ Satan

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/6/22
26
1
8
Nghe kinh tởm vc , coi như là bài học vậy. Dù gì cũng cảm ơn mày đã lên đây chia sẻ cái sự ngu ngốc của m để a bọn t thấy. Hên là còn đeo bao chứ k thì vãi L chim én nha fen

Chú Sáu

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
0
1
trên đời này lắm trò thật, bọn hay này nó bị cc gì không biết. Có đợt có đứa gạ t cho nó bú cu nó cho 1tr5. Còn hứa là gặp nhau xong nó cũng có mấy con bạn là con gái nó đá qua cho. Chỉ cần cho nó bú cu là được. Mà t kêu là m cút

Duong567

Tập Sự
Mới Mê Massage
2/4/23
4
0
1
Nghe kinh tởm vc , coi như là bài học vậy. Dù gì cũng cảm ơn mày đã lên đây chia sẻ cái sự ngu ngốc của m để a bọn t thấy. Hên là còn đeo bao chứ k thì vãi L chim én nha fen
đcm giờ nghỉ lại t vẫn còn thấy tởm đấy

Duong567

Tập Sự
Mới Mê Massage
2/4/23
4
0
1
trên đời này lắm trò thật, bọn hay này nó bị cc gì không biết. Có đợt có đứa gạ t cho nó bú cu nó cho 1tr5. Còn hứa là gặp nhau xong nó cũng có mấy con bạn là con gái nó đá qua cho. Chỉ cần cho nó bú cu là được. Mà t kêu là m cút
t là ngồi trong ks cmnr với cũng nghe được giọng của con kia nên thôi ráng nhét đại thôi. Ai ngờ bị mất tiền lại còn phải chơi bê đê nữa

Minh Khoa

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
47
1
8
đcm m mới thông đít bê để xong rồi còn hỏi anh em có kèo some không cho m chơi với. Có cho nó cho m some

Mở ảnh nền