Massage Tân Phú Report so hở là đi sơ hở là đi

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 269

văn khánh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
nay trốn vợ với mấy cái cammera ở gần nhà để đi đá bóng vào lúc giữa trưa nắng nóng,
đi trên đường đã mệt gặp mấy mẹ còn cứ gọi gọi điên đầu vcll ra, thế là vác xác đến emmy tân phú làm cái vé vip để xả cục tức.

đến nơi bảo vệ dắt xe hộ, chỉ cần bước xuống xong để xe đó và đừng khóa cổ là được,
bước vào cửa là được chào chít các thứ, được mời uống nước uống bia rồi ăn bánh trái, xong còn được ăn mì thịt bò lúc làm xongg nữa.

vào vấn đề chính là chuyện massage này.
Sau khi tắm xong, em chủ động tắm rửa kì cọ cho mình trong bồn, Bem đưa mình lên giường nằm sau đó lau chân mình, cảm giác như Vua mấy ae ạ.
xong thì lên giường nằm làm tiếp, trườn nuru cực kỹ lưỡng từ trên xuống dưới cơ thể như đang cuốn theo em. Tui vuốt ve bé một tí rồi bắt đầu qua màn 69 tui múp ngay con bướm của ưm ,em thì bú ngay tk em tui. Ôi cái cảm giác nó rò rỉ nước nhưng điều tui nhớ nhất là bé BJ khiến tk anh sướng và tk em sướng ngập tràng họng của em những màn kế kiếp do tui không chịu nổi nên ngưng thôi.
sơ sơ về em ktv
V1 hơi bé nhưng với tui thì bóp vừa bon
v2 Nhỏ nhắn, thon gọn rất hợp với dáng người.
v3 Theo mình cảm nhận là hơi nhỏ, vì mình thích cái gì cũng phải to cơ. Nhưng thôi kệ vậy.
v4 Sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ. Nên mình khẳng định là e này rất dâm luôn.

Mở ảnh nền