Massage Quận 12 Report siêu phẩm H29 tới từ Tc trung chánh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 287

lương tuâ·

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/7/23
5
0
1
Hôm nay như mọi lần trước sau khi nhận đc nhưng tấm ảnh mới từ hội nhóm ,sau giơ làm việc tôi lại cưỡi lên chiến mã đi chinh phục miền đất hứa với nhiều hứa hẹn của cuộc chiến này .cảm giác trời xe xe lạnh với thời điểm giao mùa thu - đông

,cưỡi chiến mã phi qua chỗ quen thuộc. TC Trung Chánh .vẫn như thường lệ chú e lễ tân chào đón niềm nở .dắt xe xuống hầm ân cần chào đón .phi lên sảnh ku em qly chào hỏi giới thiệu 1 vòng chém gió abcd...chọn ngay số H15 thì đc nhận quả thông báo bé đang bận 60 phút nữa mới xong ,mọa nghĩ ngay đúng là thứ gì mình khoải thì ae nào cũng đam mê .đành ngồi chém gió tiếp trên trời dưới bể chốt lại cho bé h29 mới tinh.nghe sự theo sự sắp đặt quảng cáo của ku e qly .phi lên phòng .ku lễ tân bật xông hơi nhảy vào xông chút cảm giác ấm áp chạm tới sự thoải mãi sau những giờ áp lực công việc tại văn phòng .đang xông bé H29 vào chào hỏi chuẩn bị khăn

,từ phòng xông nhìn ra mờ mờ ảo ảo ,nụ cười đó ánh mắt đó ,có cái răng duyên rất tươi nghe ,da trăng ,minh thon ,eo con ong ,mông cong nhìn hấp dẫn thế ,thấy bé thay đồ mà tao đứng hình 15 giấy để nhìn vẻ đẹp đó ,ngưc chúm chúm hệ cam .căng căng .....đù éo xông nữa đứng ra để xem lại có chuẩn không hay là do khói xông làm mờ con mắt .vừa ra bé nhẹ nhàng chào a ,á đù nghe giọng thánh thót ,nụ cười đó như mối tình đầu,tao cũng chào hỏi lại,bé vội vàng lấy khăn lau khô cho tao luôn

sau vào tắm 2 đứa chém gió 1 hồi ,thì tay bé vuốt nhẹ con kiu của tao.làm nó cương cứng vât vã ,tay tao nhè nhè ôm bé vào lòng tay sờ nhè nhẹ vào vòng 1 .săn chắc vcc .đầu tí bé bé se se nhẹ nhẹ đầy kích thích .luồn xuống vòng 4 rồi out cmn luon shỏt đầu

Tắm rửa vuốt ve nhẹ nhàng cho mình sau đó đưa mình lên chiếc giường thân thuộc.
Mass khỏe bé đấm có lực, nhức mỏi cứ nói bé bé đấm cho hết nhức :D nhìn chung thì khá ok.
Mass mệt bé ko quá nhiều skill nhưng cũng đủ bik cách làm cho mình sung sướng, màn chà Thái khá mãn nhãn của bé khiến mình đê mê đến giờ vẫn còn phê... bé thư giãn khá nhiệt, bé cũng chủ động cho mình thoải mái khám phá khe suối thiên nhiên, càng làm bé càng rên to hơn và nước cũng nhiều hơn, quần quật đc tầm 10' hơn thì ko rõ là bé có out ko nhưng thấy nước nôi ê hề, mình cũng out nốt short 2 trong sung sướng luôn ... xong xuôi mình nằm nghỉ rồi bé dìu mình đi tắm lại,

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

llananh

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/11/23
3
0
1
Đang chán a nào call thì ib e nha , telegram anhanh2k2

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
Hôm nay như mọi lần trước sau khi nhận đc nhưng tấm ảnh mới từ hội nhóm ,sau giơ làm việc tôi lại cưỡi lên chiến mã đi chinh phục miền đất hứa với nhiều hứa hẹn của cuộc chiến này .cảm giác trời xe xe lạnh với thời điểm giao mùa thu - đông

,cưỡi chiến mã phi qua chỗ quen thuộc. TC Trung Chánh .vẫn như thường lệ chú e lễ tân chào đón niềm nở .dắt xe xuống hầm ân cần chào đón .phi lên sảnh ku em qly chào hỏi giới thiệu 1 vòng chém gió abcd...chọn ngay số H15 thì đc nhận quả thông báo bé đang bận 60 phút nữa mới xong ,mọa nghĩ ngay đúng là thứ gì mình khoải thì ae nào cũng đam mê .đành ngồi chém gió tiếp trên trời dưới bể chốt lại cho bé 85 mới tinh.nghe sự theo sự sắp đặt quảng cáo của ku e qly .phi lên phòng .ku lễ tân bật xông hơi nhảy vào xông chút cảm giác ấm áp chạm tới sự thoải mãi sau những giờ áp lực công việc tại văn phòng .đang xông bé H29 vào chào hỏi chuẩn bị khăn

,từ phòng xông nhìn ra mờ mờ ảo ảo ,nụ cười đó ánh mắt đó ,có cái răng duyên rất tươi nghe ,da trăng ,minh thon ,eo con ong ,mông cong nhìn hấp dẫn thế ,thấy bé thay đồ mà tao đứng hình 15 giấy để nhìn vẻ đẹp đó ,ngưc chúm chúm hệ cam .căng căng .....đù éo xông nữa đứng ra để xem lại có chuẩn không hay là do khói xông làm mờ con mắt .vừa ra bé nhẹ nhàng chào a ,á đù nghe giọng thánh thót ,nụ cười đó như mối tình đầu,tao cũng chào hỏi lại,bé vội vàng lấy khăn lau khô cho tao luôn

sau vào tắm 2 đứa chém gió 1 hồi ,thì tay bé vuốt nhẹ con kiu của tao.làm nó cương cứng vât vã ,tay tao nhè nhè ôm bé vào lòng tay sờ nhè nhẹ vào vòng 1 .săn chắc vcc .đầu tí bé bé se se nhẹ nhẹ đầy kích thích .luồn xuống vòng 4 rồi out cmn luon shỏt đầu

Tắm rửa vuốt ve nhẹ nhàng cho mình sau đó đưa mình lên chiếc giường thân thuộc.
Mass khỏe bé đấm có lực, nhức mỏi cứ nói bé bé đấm cho hết nhức :D nhìn chung thì khá ok.
Mass mệt bé ko quá nhiều skill nhưng cũng đủ bik cách làm cho mình sung sướng, màn chà Thái khá mãn nhãn của bé khiến mình đê mê đến giờ vẫn còn phê... bé thư giãn khá nhiệt, bé cũng chủ động cho mình thoải mái khám phá khe suối thiên nhiên, càng làm bé càng rên to hơn và nước cũng nhiều hơn, quần quật đc tầm 10' hơn thì ko rõ là bé có out ko nhưng thấy nước nôi ê hề, mình cũng out nốt short 2 trong sung sướng luôn ... xong xuôi mình nằm nghỉ rồi bé dìu mình đi tắm lại,
ngon chim nha bác ,,,

Mở ảnh nền