Massage Quận 11 SERI N+ COMBACK VỚI BÉ CƯNG LOLI 18 HOA KIỀU SPA

Lượt xem: 294

phuocbao953

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/1/24
2
0
1
Nghe tin em 18 hôm qua comeback lại Hoa kiều . Phải book ngay ẻm từ hồi sớm sợ không gặp được. Đi tút sang quận 11 vừa nắng, lại " nắng cực" ,mà kh sao gặp ẻm là lòng tui rộn ràng r ^.^ . Một lòng một dạ dâng hiến bản thân mình cho ẻm, hồi hộp bồi hồi. Thật su mà nói đi matxa nhiều lần nhưng chưa bh cảm giác lâng lâng, như phá trinh z. chắc là duyên tiền định goy 😅🤣
Vào đến quán thì lễ tân làm thủ tục cho mình như mọi hôm rồi lên phòng chuẩn bị đóng phin " Sếch"
Lí do mình ghé đây nhieu lần là vì em. Phòng bên này bắt mắt và sang xịn mịn. ,combo xông nước, xông khô,toilet tiên nghi. gương mặt của ẻm gặp đã yêu từ ánh mắt đầu tiên, giọng ngọt chất miền tây, ngoại hình nhỏ nhắn xinh xinh .
cười đẹp nhìn cứ dâm dâm
__ CÒN PHẦN QUY TRÌNH CÁC BÁC TỰ THẨM ,KHÚC NÀY PR CHÚT BẮN PHÁO BÔNG KK_____
+V1 tuyệt phẩm hàng thật, mềm mịn non như e bé
+V2 eo thon thả, múp máp ôm sương sướng
+V3 : mẩy căng doggy thì thôi r lượm ơi
V+4 : đã thẩm nước tràn đến ăn tay nuôn😂🙃
== SerVice: Làm đầy đủ hết các quy trình từ A đến Z cảm mang lại cảm giác trọn vẹn, phần nuru rất phê và sương sướng. ,da của ẻm mịn hai cơ thể sát vào nhau. Muốn bế về nuôi luôn mà tiếc là ẻm hông chịu.kkk
Thái độ của e rất vui vẻ, nhiệt tình, .Nhiều câu chuyện ẻm kể mà t cười muốn thụt cái chim vào bên trong.
Tổng kết, buổi trãi nghiệm xứng đáng và hoàn hảo. Nhẹ nhàng, tình cảm dễ thương . Chỉ là em thôi. Không gặp được em là tui... đi về 😄🤣
Ticket 890k ,bữa đi săn mả giảm 30% còn 1500k 🤑
( Do là ghệ ruột với mình cũng nói review cho e trên
SNOW 20240223 014733 701
diễn đàn nên ẻm cũng k ngại để lại vài picture cho độ uy tín cao)

Mở ảnh nền