Massage Bình Thạnh Hot Girl Say đắm cùng em 09

Hệ Thống Massage Bình Thạnh

Lượt xem: 1,284

Tổng Giám Ngục

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
18
0
1
Làm quần quật cả năm cuối cùng cũng đc nghỉ Tết nên nay quyết định lên cdtg xem có gì hay ho ko thì thấy bên BT vừa review bé 09 nên quyết định thử xem có như lời đồn hay ko,mình vừa vào thì đc anh lễ tân giới thiệu chi tiết, nhiệt tình các loại vé và mình chọn ngay vé 600 1,ngồi uống nước tầm 5p thì đc anh phục vụ dẫn lên phòng thay đồ xông hơi,ngồi tầm 10p thì bé vào,bé lấy khăn lau cho mình ngồi nch một chút thì bé cùng mình vào bồn tắm,bé trườn ngực hôn hít các kiểu xong bé cũng kêu mình lên giường,lấy khăn lau người lại cho mình ròi mình lên giường nằm.

Lên giường thì mình yêu cầu bé làm thái trước vì mình cũng tính làm 2 shot ấy mà,nàng làm thái thì khỏi chê nha anh em,anh em nào yếu là bất ngờ phun trào ấy nhà,bé dùng chiêu rắn trườn,đi đường lưỡi rất là tê luôn nha,bé kề mặt sát mặt tôi với đôi môi cũng gần đó muốn cắn hết biết á vì quyến rũ quá,em ấy làm thái khá xong thì bắt đầu làm tới thằng nhỏ của mình,bé bj nhẹ nhàng mà muốn phun trào luôn,bé bj mân mê tầm 10p thì vào thế 69 ròi chuyện gì đến cũng đến mình cũng out trong sung sướng.

Hết phần thư giãn thì bé có massage đầu lại cho mình,ôm nhậu nch một lúc thì bé tắm lại cho mình ròi ra về,

Tổng kết:
V1:8đ sờ đã tay rất thích nha anh e
V2: thon gọn 8,5đ
V3:săn chắc,thích nhất chỗ này nhé
V4: nước nôi đầy đủ,cỏ non thơm mát 10đ luôn nha
Ảnh cho anh em đỡ tìm kiếm nhé
z3660481438375_5497539527b576b7a61530e869cce988-jpg.596

Hùng Việt

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
1
3
Nhất bác chọn ngay cô bé xinh tươi thế kia mà nhìn là chảy nước miếng mất rồi

Hoàng Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
0
1
bé này cho hôn môi hả bác, kiếm mấy bé ngọt nước như vầy con cho hôn môi thì phải đi liền thôi

Lucifer

Binh Nhất
Administrator
4/6/22
363
46
28
Chúc mừng bác gặp em ngon từ thịt ngọt từ xương nhé

Mở ảnh nền