Kinh Nghiệm Massage Sau nhiều năm ms Lingam mình rút ra được những kinh nghiệm gì

Lượt xem: 856

Đức Quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
1
3
Về msa lingam mình cũng mạnh dạn có thể tự nhận là nhiều kinh nghiệm, mình tốn cũng phải cả trăm triệu vào môn này rồi.
Đa phần thì kĩ thuật kém nhiều em thái độ chạy sô, có lẽ do ae dễ dãi quá chăng mà giá thì tăng mà chất lượng trồi sụt ko được chuẩn. Quả thật là ngoài việc ở nn riêng tư có thể gạ chịch (mất 2 củ) thì còn lại đều thua ở các quán HJ, do các quán có chủ nên chủ nó phải control chất lượng chấp nhận được.
Gọi các em đến nn thì rất hên xui, đa phần các em chuyển ngang từ msa bt sang, nên phần lingam chỉ là mâm mê chym lâu hơn thôi chứ chả có kĩ thuật gì, còn thua mấy bà tẩm quất bình dân xoa bẹn.
Cảm giác con chym mình bị ngược đãi là cảm xúc thường gặp khoảng 50, 60% số lần tao đi.
Cũng có 1 số em làm tốt nhưng đa phần qua loa, 1 số em chạy sô nên ko ăn uống gì miệng rất hôi phản cảm, một số em thì cả ms khỏe và lg đều yếu, hj sóc lọ là chính
Tao khuyên thật chúng mày là nếu thử cho biết thì thử chứ dùng dịch vụ lâu dài thì thua msa hj truyền thống trừ khi chúng mày bỏ thêm 2m ra chịch chả đáng => hàng lởm như phò già thôi.
Thật tiếc vì ae trong đó có tao đã dễ dãi 1 thời gian dài nên chất lượng các em làm ngày càng ko đảm bảo
nhu cầu xã hội thì lớn nên các em vẫn có việc, nhiều em ngày làm 7, 8 ca liên tục thì sao đảm bảo chất lượng được. Đa phần vừa làm vừa nghe điện thoại để book ca sau/môi giới đầu bắn kiếm % nên làm ko chuyên tâm rất phản cảm
Mình sau thời gian nghiện lg thì giờ đã bớt đi rất nhiều và cảm thấy tg mình dùng dv này nhiều thật phí tiền và tg: tính sơ sơ ra khoảng 2-3h cho 1 ca, và tốn ít nhất 1m-1m2 chưa kể nhà nghỉ, nếu chịch thì 2m-2m5.
Cũng do anh em ko có chỗ chơi nhiều nên giờ mới lạm phát như thế.
Theo mình, nếu như giá hồi trước dịch là tầm 600-800k, cộng với nn là khoảng 1m thì chấp nhận được.
Anh em hết sức cân nhắc khi gọi dv trên mạng nhé. Kẻo chuốc nhiều bực bội vào người

Vũ Huy Hoàng

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
18
2
3
Hay quá ông ơi, ông còn lưu số của bé nào mà ông thấy làm ăn ổn áp không cho tui xin với

Thiên Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
19
2
3
Massage Lingam nói chung anh em nào có tiền chơi cũng được nhưng phải biết lựa, chơi bộ môn này tốn kém lắm

Mở ảnh nền