Report Massage Quận 2 sau một tuần làm việc vất vả thì đi xả stess với massage gold thôi

Lượt xem: 196

văn tịnh nguyên

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
lady and gentleman
chắc ae không biết mình đâu tại mình cũng co0s biết anh em déo đâu, cho nên mình giới thiệu mình là tịnh nheee.
dc hôm cuối tuần sắp xếp thời gian rảnh đến xã stress, nhấc máy lên gọi cũng gần 12h đêm. Được bạn lễ tân báo mới vào khách đoàn còn trống mỗi bé. Suy nghĩ đắn đo thì cũng quyết định đi do cũng đi nhiều số riêng bé là mình chưa gặp lần nào.
Đến cơ sơ thủ tục check code xong lên phòng nhanh gọn. Cũng có vài lon trong người nên thôi vào xông hơi cho khoẻ. Được tầm 10p thì bé vào. Đánh giá cơ bộ thì face ưa nhìn dễ thương. Lau khô xong thì mình vào tắm cũng khá bài bàn.

Tắm onsen: Phải công nhận dubai đào tạo mấy bé về khoản này chuẩn, em vào bồn gội đầu tắm kỳ cọ xong và bắt đầu làm bài trườn trong bồn , bj , vuốt trụ từ từ, tui sờ bướm bóp vú em, cơn hứng nó dâng lên theo nhịp đệu em bj. Cái gì đến cũng phải đến, được phát đầu như xã hết bao mệt mỏi .
Massage khỏe: Em chịu khó hỏi thăm và khi đấm rất có tâm, đấm bóp đá nóng em làm khá bài bản. Đi massage thư giản được phần khỏe em làm khá lâu làm người như quên đi là mới thư giản xong. Nằm phê phê người một hồi đến lúc em chuyển qua phần thư giản tập 2.

Massage nuru: Đánh giá em làm chuẩn chỉnh, nhiệt tình. Em có kinh nghiệm tốt nên lúc đầu mình nằm tận hưởng cảm giác em thư giản từ sau lưng, chỉ mới trường lưng thôi mình cứ phải lên mây với âm thanh rên nhẹ của em rồi từ từ chuyển qua trường nuru phía trước , thằng em nó bắt đầu ngọ ngọe dậy được em massage bướm moa ui nó đã làm sao . mình phải gọi là tê tái con gà mái , chỉ biết nằm thả người và tận hưởng màn hấp tinh đại pháp của em từng đợt.

Kết thúc buổi gặp em lòng mình cứ hưng phấn hơn sau 2 lần được xã trong sung sướng kèm theo sự chăm sóc của em cứ như quá đủ không thể nào hơn được. Lần gặp lại em cứ vậy mà có thêm năng lượng cho công việc tiếp tục.

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
137
14
18
bên cơ sở này không biết có trương trình ưu đãi gì cho anh em không nhỉ:b11:

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
bên cơ sở này không biết có trương trình ưu đãi gì cho anh em không nhỉ:b11:
hồi xưa tao hay đi bên cơ sở này
mà do giá cũng nét mà không có trương trình gì cho anh em nên cũng lâu rồi k quay lại
không biết dạo này có gì mới không nhỉ

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
ngon lành nha bác
chúc mừng bác đã kiếm đc một em ưng ý nhé hahaha

Văn thiết

Tập Sự