Massage Gò Vấp Report sau buổi chiều là đi 2 hàng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 192

lưu xuân trường

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Chiều nay thấy công việc nhiều người thì mệt mõi người yêu thì chẳng có thể đi chơ,i nên đành tìm chỗ thư dãn gân cốt thế là mình quyết định chạy vòng vòng khu tên lửa xem có chỗ nào ok không đi 1 hồi thì thấy masage hoàng gia thế là ghe vào làm vé cia vip, sau khi chọn 68 xong và ngồi chờ thì tranh thủ nhai nuốt mấy viên kẹo vị bạc hà the mát cho mồm nó thơm để xíu nữa vào mà em nó cho hôn môi thì còn có vị thơm thơm chớ ,cảm giác tự tin và lịch sự mà.
À suýt quên, BB có phục vụ mì bò, mì trứng, nước tăng lực với trà gừng miễn phí cho ae đang chờ đợi là hạnh phúc ae nhớ.
Lên tới phòng thì ấn tượng đầu tiên là bé đó là quen nên 2 đứa phóng vào salon mà hôn nhau như người yêu, cái cảm giác lâu ngày gặp lại,cái giác cùng trao nhau nụ hôn,như thời mình quen con ghệ..đã từ rất lâu rồi mới biết được vị ngọt đôi môi,vị ngọt của tình yêu và trái tim.
Anh ơi anh có xông hơi vs xông khô ko ah? Khỏi đi em,em xông anh là đủ phê ,đủ hết bệnh rồi...
Đánh giá về bé thì
v1 kiểu đông tây, mềm vừa tay không to lắm, ti mềm
v2 đầy đặn, hơi lipit xíu
v3 vừa vừa, hơi nhọn với cứng xíu
v4 mềm, lông nhiều nhưng hơi ít nước, lúc móc móc thì bé cứ phải cho thêm dầu mà cứ khô hoài, có lẽ kỹ thuật mình kém nên hong có làm cho bé ướt được.
Rùi theo đánh giá cá nhân mình là như vậy, do cũng đi nhiều nên hong biết đánh giá như thế là có lệch quá không nên có ae nào kinh nghiệm tràn trề thì xin chỉ giáo cho thằng em một chút ạ.
Rồi khi vào bồn tắm thì em nó cũng có chà người tầm tầm một chút, nói sao nhỉ cũng không quá kĩ nhưng cũng không quá qua loa, nói chung là giữa giữa á. Tắm xong thì bé kêu mình ra giường, lúc này hơi hụt hẫng xíu vì cứ nghĩ shot 1 thường ở trong bồn tắm . Thui kệ, ra thì ra, bé lau người xong kêu mình lên giường nằm xấp lại. Sau đó là một màn massage thái + nuru, bé dùng cả lưỡi nữa nên cũng thấy là lạ. :D

Tiếp theo là mình lật mình lại rồi bắt đầu vào công chiện nè. Theo đánh giá cá nhân là bé nhiệt tình quá hay lỡ yêu mình hay sao á, nên lúc nào cũng cảm thấy tê cả người luôn..nên đi 68 nhiều quá
Trong lúc hành sự thì mình cũng có móc cua thử nhưng mà bé nó đã ướt hết,bảo anh ơi em muốn anh kiss bướm ,bướm em nó ướt nó muốn được anh yêu,anh hung,lâu quá anh ko thăm nó nó giận anh rồi...A đù mấy anh em đi ms có bao giờ nghe KTV nói vậy hem?
Phóng vào 69 cùng em,kiss bướm em gần 30p bù mấy hôm ko vào ,em sướng rên la kinh vãi (ko biết thật hay ảo) Nhưng mà quá sung sướng luôn..cuối cùng cộng hưởng âm thanh của em ko thể ko out... ơi em dã mang thật ,em trả lời câu trở thành trend " Em có làm anh gì đâu?"
Nói không quá khi gọi bé là chiến thần, lần nào em cũng cho cảm giác a đến á...và chắc chắc còn nhiều lần gặp lại em

Mở ảnh nền