Massage Gò Vấp Hot Girl Sau bao ngày chơ đợi thì cơn phê tê dại nó đã trở lại

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 381

Nammdeptrai261

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/4/23
4
0
1
Tôi thì cũng đã có tí tuổi rồi nhưng được cái là rất thích mấy bé trẻ tuổi, vì cái vẻ đẹp ngây thơ trong trắng của mấy bé. Sau một thời gian vắng bóng thì nay tôi đã có được một trãi nghiệm rất tuyệt vời với bé 17 tại massage Luxury Gò Vấp.
Tuy mấy nay ít đi massage nhưng được cái là vẫn hay đọc rp của mấy ông, chọn lựa một hồi thì thấy bé 17 rất hợp gu và mong muốn trong người nó cứ rạo rực nên là nay đã đi gặp em nó. Cũng xong xuôi hết mọi thủ tục, lên phòng xông hơi ngời đợi ẻm, một lúc sau bé bước vào với thân hình mũm mĩm, nét đẹp ngây thơ cùng với nụ cười duyên dáng, tôi không kìm được mà chạy lại ôm lái em và hai người cung nhau hôn hít như là đã quen nhau từ lâu rồi, mùi hương từ cơ thể của em thật ngây dại. Sau màn chào hỏi nông nhiệt thì cả hai bước qua phòng tắm và kì cọ hết lớp bụi trần trên cơ thể xuống. Bím em thật khít và sạch sẽ, chắc hẳn em chăm sóc nó rất tốt.
E này đấm bóp cũng ổn tuy chưa được êm lắm nhưng cũng vừa đủ vì ở đây sv khá tốt, rất nhiều công đoạn hơn hẳn nhưngx chỗ khac về khoản này.
Về phần kĩ năng thì em cứ phải gọi là đỉnh của chóp luôn, nhưng đường lưỡi mềm mại cùng đôi môi uyển chuyển khiến cho thằng em say đắm muốn trao hết cho em những tinh túy từ tận xương tủy.
Kết thúc là màn cum in alo đầy mãn nguyện, sau bao ngày tích lũy thì nay đã trao hết vào miệng em, một con phê tê dại.

Bảo Vinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
16
0
1
T chắc bữa nào phải nhịn tầm một tháng rồi mới đi chơi lại cho nó reset cảm xúc

Mở ảnh nền