Massage Hà Nội Report sau bao năm wey tey thì t đã gia nhập trò mới

Massage Hà Nội

Lượt xem: 471

quách thế anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
sau bao nhiêu năm wey stey thì tay t to vcl ra mấy thằng bầu đuồi ạ, trước khi biết đến bộ môn massage này thì t wey stay nhiều vcl tuần phải 2-3lần tùy hứng nhưng ít nhất là 2 lần mấy thằng ạ, hôm đang xem sếch để wey stay thì thằng bạn nó vào rồi nó phì cười lên làm t quê vcl ra, thế là t hỏi nó 'mày không wey stay qua à mà cười tao, thế nó bảo là mày tự làm sướng thế đéo nào bằng người khác làm hộ, t thì load chậm tưởng nó làm hộ t rồi t hét toáng lên cái nó bảo, mày điên à tao đéo giúp mày đâu thằng ngáo!!!! cầm tiền rồi cút lên xe đi với tao này thằng choss' thế là t lấy cu hải (hai củ) trong gối t rồi bước ra xe nó, sau 15p đi xe thì nó dừng ngay 9B Đại Kim Hoàng Mai, cs tên B9 đại kim, cái nó dắt xe vào rồi kêu 'mày đứng đần mặt ra đó làm gì, bước vào trong này với tao' thế là t bước vào trỏng, đù má cái sảnh nó tho vcl ra mấy thằng ạ, thơm mùi nhang ấy như trong chùa luôn, cái trần với tường nhìn xang xịn mịn với đắt đỏo vcll. nó gọi lấy 2 vé vip3 rồi chọn kêu cái gì mà kĩ thuật viên ấy.
cái rồi tao được dẫn lên phòng chúng m ạ, chúng m biết cảm giác mà tới cái chỗ nhìn sang vcl ra ko, nó phải gọi là ứ ừ ra đấy.
vào tới nơi tao chưa kịp gì em đào của tao đã vào theo rồi, em lột đồ t ra mà t tưởng bản thân t sắp bị hấp diêm cơ. nhưng mà thế đéo nào t vẫn để im cho em nó làm nhỉ, rồi em nó vào xả nước để tắm, cái bồn to vcl chúng mày ạ nó phải 2-3 người như t nằm vẫn còn kịp ây. xong tao bước vào em nó cũng bước vào theo, trước tiên em nó tắm rửa gội đầu cho t chúng m ạ, thơm vcllll ra ấy, xong dùng ngực chà khắp người t nữa cơ, sướng mà muốn bắn tùm lum ra ấy, xong rồi t xin tha thì em kêu lau người rồi lên giường nữa, lên giường em nó massa trườn bằng đá mà t phê ngủ quên mấy lần chúng m ạ, cứ sợ ngủ say bị cắt mất quả thận thì ôi đcm vãi l ra ấy chứ.

mãi cả gần 20p thì em nó mới tha cho t cơ, em tiếp rồi em nó lật người t lên ròii thấy cặp đào to đùng, em ngồi lên người t lấy vú cà cà khắp người t, ở dưới em cũng chà chà lên con ciu mà mười mấy năm nay tao phải dùng tay để thử đầm cho nó, đúng là có người làm cho nó đã vcl chúng ạ, hình như sau hơn 15p cà cà từ ngực đến hàu hồng hào của ẻm thì tao rùng mình 2-3phát là đã ra hết trên người em rôi chung m ạ. xong t nằm hôn rồi tròo chuyện trrên trời dưới đất đến hết giờ, lúc hết giờ t có nhét chho em tờ 2 xị coi như uống ts lấy sức.
sau khi xuống t gặp thằng bạn nó đang chờ rồi, lúc trên xe về thì nó bảo ở đây là quán tủ của nó sau này cso gì thì cư sđi cùng nó sẽ được giảm giá vì nó có code hay sao ấy ae ạ. đúng quả thật phê vcl ra ae ạ uổng công xem sếch tới cận lòi mắt ra với wey stay mấy chục năm nay.....

trần việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
56
2
8
mãi cả gần 20p thì em nó mới tha cho t cơ, em tiếp rồi em nó lật người t lên ròii thấy cặp đào to đùng, em ngồi lên người t lấy vú cà cà khắp người t, ở dưới em cũng chà chà lên con ciu mà mười mấy năm nay tao phải dùng tay để thử đầm cho nó, đúng là có người làm cho nó đã vcl chúng ạ, hình như sau hơn 15p cà cà từ ngực đến hàu hồng hào của ẻm thì tao rùng mình 2-3phát là đã ra hết trên người em rôi chung m ạ. xong t nằm hôn rồi tròo chuyện trrên trời dưới đất đến hết giờ, lúc hết giờ t có nhét chho em tờ 2 xị coi như uống ts lấy sức.
sau khi xuống t gặp thằng bạn nó đang chờ rồi, lúc trên xe về thì nó bảo ở đây là quán tủ của nó sau này cso gì thì cư sđi cùng nó sẽ được giảm giá vì nó có code hay sao ấy ae ạ. đúng quả thật phê vcl ra ae ạ uổng công xem sếch tới cận lòi mắt ra với wey stay mấy chục năm nay.....
vậy mà vẫn chơi khỏe nhỉ

Mở ảnh nền