Massage Hà Nội RV King Tô Hiệu.

Massage Hà Nội

Lượt xem: 511

Trần Hoàng Dương

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/9/22
25
1
3
Tao vừa ở đây về chúng mày ạ , hụt hẫng vl.
Trước dịch tao cũng hay đến đây , sau lần phản ánh nhân viên éo thấy phản hồi nên không quay lại nữa.
Hôm nay có việc gần đó mà thấy chạy quảng cáo ở Xàm nên quay lại thử.
Book em 26 trước rồi đến.
Quán vắng tanh , có mỗi em lễ tân bảo anh vừa book bạn 26. rồi dặn quay cho anh cái xe .( Vl xe tao đến để như nào sau về nguyên như thế ).
Tao: Anh vừa đặt bạn 26 đó.
Lễ tân: anh đợi em chút ( rồi nó gọi điện cho em 26 báo phòng ) anh đợi chút rồi lên phòng.
Tao: Em không giới thiệu anh gói dịch vụ như nào à.
LT: Có 2 gói 1.000 với 1.200
T: Anh đặt gói ở đây hay như nào.
LT: không trả lời.
T: Hay anh bảo nhân viên.
LT: anh lên phòng đi ạ.
Có cu em dẫn lên phòng.
Tới phòng đợi 5 phút thì em 26 vào. chào hỏi rồi ra tắm , không thấy Bj tao hỏi em không làm cho anh trong bồn à. không thấy em trả lời . Tắm khoảng 3 phút em bảo tao ra giường. Nằm xấp , đấm bóp vớ vẩn rồi trườn , wc, Bj, Hj . xuất xong . Em bảo tao nghỉ chút rồi ra tắm,em tắm trước.
Tắm lại xong cho tao thấy em mặc quần quần áo, tao hỏi vậy là xong hết à em. Vâng xong rồi ạ , anh mặc quần áo về thôi.
Vậy là từ lúc tao vào phòng đến lúc về là chỉ gần 30 phút. Lúc vào thang máy xuống tao hỏi em 26 sao em làm nhanh thế, nó bảo anh làm 2 shot thì lâu hơn đầy đủ dv hơn. ( Vậy hoá ra lúc tao nói em ấy làm 2 shot chắc không nghe được.) Với không thấy lễ tân bảo làm 2 .
Xuống bảo lễ tân , nó bảo không thấy tao nói gì, của anh hết 1 triệu.
Em 26 thì người thấp chắc chỉ 1m5 thôi, ngoan nhẹ nhàng, vòng nào ra vòng đấy, ngực đẹp, mông cong.
Ồ mà tao còn quên cả mút ti em ấy, kiểu như đéo có cơ hội vì nó chớp nhoáng quá. ngực to đẹp mềm tự nhiên , bóp thích.
Nó thấp quá nên thàng nào thích 69 thì hơi khó.
Tóm lại , sau lâu ngày quay lại đây cảm giác hụt hẫng, dịch vụ thấy bảo 26 nhiệt tình, ngoan. Nhưng tao thấy đặc sản ở đây chắc nhân viên vẫn làm kiểu hời hợt như này. Thôi lần này xong cạch ở đây , không quay lại nữa. Trung thành với Sora, AS với Windy Duy tân thôi.

Mở ảnh nền