Massage Hà Nội Report rv cs b9 đại kim vip pro max

Massage Hà Nội

Lượt xem: 535

Minh Dưỡng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
19/6/22
35
3
8
Thấy rv b9 đại kim cũng khá nhiều, nghe viết tắt cũng lờ mờ đoán đc tên rồi, sẵn có dịp chạy ngang, ghé vào thị phạm cái, kết quả thu được quả thực bất ngờ để về viết post cho ae thẩm đây!
địa chỉ quán tại 9b đại kim hoàng mai
trick nhỏ này ae trước khi đến cơ sở thì hãy gọi cho cs bằng 0822 395 979 để xin xem có code giảm giá hay không để được bớt tiền khi đi massa nha.

đối với ktv ở đây thì dàn đào nói chung cũng xấu có, đẹp có, không được đẹp đồng đều cho lắm.
nhưng ae đến đi không thất vọng đâu. tuy ktv không được đẹp, nhìn đc thôi chứ không đẹp. nhưng cái làm mình ấn tượng nhất là sự nhiệt tình với nghề của mấy ktv ở đây, mình có hỏi thì mấy em bảo là lấy tiền của khách thì phải làm tròng bổn phận của một người ktv.

về đào của mình thì em rất chiều khách, dễ chịu, biểu gì làm đó rất ngoan, nhiệt tình, chịu khó trò chuyện với khách dù ko nói nhiều lắm, CIA, bú liếm nhiệt tình từ trên xuống dưới đủ mọi ngóc ngách, chỉ thiếu WC thôi, phục vụ thằng em thì trên cả tuyệt vời, rất biết tạo cảm xúc và lắng nghe ý kiến của khách hàng, mình kêu em làm mạnh thì em làm mạnh, muốn em từ tốn nhẹ nhàng thì em nhẹ nhàng, kêu em dồn hết tuyệt kỹ thì em dồn hết tuyệt kỹ, mạnh mẽ nồng nhiệt, nói chung cảm giác rất phê con tê tê luôn!
mình đi combôo 1200k cả vé và tip, mimhf đi đúng hôm không có vao chờ, xu thật

Mở ảnh nền