Massage Tân Phú Report RV cho em gái Hotgirl 552 da trắng mặt xinh kĩ thuật tốt

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 443

Người Không Phổi

Tập Sự
Lão Làng Massage
5/7/22
34
0
6
Mấy nay cũng có rũ mấy anh em trên diễn đàn đi chơi mà chẳng thấy ai đi cả. Thế thì đành làm liều mò qua bên đó một mình cũng may là có thủ sẵn súng đạn dược đầy đủ nên cũng phần nào yên tâm.
Mua cái Tic hết 630 ngàn vì có code còn dằn túi được 1m để tí bé làm tốt còn boa, random một vòng thì cũng rơi vào số 552, thế là biết số mình sắp gặp rồi cứ tung tăng phóng lên phòng mà đợi được gặp mặt em nó.
Ngồi đợi thì cũng rảnh rang nên có ngồi xông hơi một xíu, lâu rồi không ngồi giờ vô ngồi lại nóng vãi beep... thiếu điều muốn té khói đít thì em nó lên đến phòng. Em 552 thì face ăn tiền, xinh sắn vô cùng, đường nét phải nói là chuẩn hotgirl luôn chứ ko xạo. Còn body vóc dáng cũng rất ngon lành:

Skin: Trắng tươi, mịn màn, đẹp không tì vết
V1: Nhìn khá đẹp với khe ngực sâu, bầu ngực tròn trịa với độ căng và chắc nịt.
V2: Eo chuẩn mình dây, dáng hotgirl.
V3: Cặp mông ta nói nhìn thôi đã thèm, nó đều mà đẹp với đường cong trái tim, nói chung là siêu phẩm.
V4: Hàng bót có khác, moi móc khá là sướng ngón tay, vùng bím sạch sẽ lại còn có mùi thơm nên rất tự tin tevet cho em nó miễn phí...

Đầu tiên là được vô ngồi trong bồn rồi em nó trèo vào để bếu bều nuru các kiểu. Về kỹ thuật thì không có gì chê, về thái độ thì em nó rất biết cách khiến người khác xiu lòng, nói chuyện nhẹ nhàn thỏ thẻ, style tình cảm lãng mạng, kệt nhất lúc khởi đầu có ôm ấp một xíu vậy mà sướng với có hứng ghê.
Còn massage thì em nó tập trung đánh thằng vào massage nuru thôi nên nằm cho em nó trườn bò lướt đủ mọi động tác xong thì trở mình cho em nó nuru phần trên, cặp đùi em nó thon nên sờ khá sướng trong lúc bình sữa của ẽm đang bị mình ngậm chặt. Em đổi tư thế để vô phần BJ với 69 sau khi đã khởi động bằng bài lướt bím quanh trụ thu lôi. Về Bj thì không có gì để chê trách cả, tevet khá thoải mái với một vùng bím hồng hào, phần gò mu cao khá đẹp mắt. Bím em được vệ sinh sạch sẽ nên thoải mái mà hành sự không phải lo. Thấy em nó làm tốt nên boa cho em nó 1 củ luôn, tính dắt một ít lại đổ xăng mà thôi vì em xứng đáng.

Pjt

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
38
8
8
Bé này 10 điểm, t đi rồi rất ổn áp cho anh em

errol

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
RV quá chi tiết luôn, cảm ơn ông nhiều nhé, chúc ông thật nhiều sức khỏe để có thể công hiến cho cộng đồng

Mở ảnh nền