Massage Gò Vấp Report rùng mình tê cu cùng bé 42

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 261

mac anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hôm nay như mọi lần trước sau khi nhận đc nhưng tấm ảnh mới từ diễn đàng, sau giơ làm việc tôi lại cưỡi lên chiến mã đi chinh phục miền đất hứa với nhiều hứa hẹn của cuộc chiến này .cảm giác trời xe xe lạnh với thời điểm giao mùa thu - đông ,cưỡi chiến mã phi qua chỗ quen thuộc là adam. vẫn như thường lệ chú e lễ tân chào đón niềm nở .dắt xe xuống hầm ân cần chào đón.

vào quầy thủ tục xong xuôi thì chọn bé 42 phục vụ cho phê sởn gai ốc kkkk, sau khi nốc tô mì bò cũng được xích cổ dẫn lên phòng, ae thế nào còn tôi là trước khi xông hay làm gì hay đi đâu ở đều đi quanh phòng vài phòng rồi mới vào việc chính á kkk,
sau khi không thấy có gì bất thường thì tôi vào xông cho đã người sau những giờ làm việc căng thẳng mệt mỏi kkk, xông được tý thấy khỏe khỏe cái chạy ra ngoài thấy bé đnag cầm khăn vào lau người cho tôi rồi xả nước các kiểu,
về sv của em thì em tắm khá là là ổn áp, tắm rửa thì kì cọ các thứ lâu lâu liếm tai liếm cổ làm tôi rụt cả người lại kkk, tắm chưa xong nữa đã bị skill lấy ngực kẹp chúc chích của tôi được vài phát thì tôi bắn cmnr rồi

sau khi xong thì tôi lên giường nằm để tiếp tục chông chuyện tiếp kkk,
màn masage khỏe trên giường thì ông nào hay làm năgj thì tới đây bé làm cho, bé bẻ xương bóp lưng ấn chân tây nghe răng rắc, làm xong đã vcl raa ấy,
còn màn mệt thì bé trường thái bằng tinh dầu kết hợp với đường lưỡi điêu luyện, đi khắp cơ thể, đi tới đâu là phê tới đó. Chắc ở đâu cũng chung quy trình như v, nhưng bé đặc biệt là đi lưỡi bá đạo lắm. Bé BJ hoàn toàn nha, xong cũng 69 đc một lúc thì tôi rùng mình mà sởn gai ốc các bác ạ . tôi nằm ôm bé cho tới khi hết giờ luôn kkkk.

Vũ Trung Đức

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
15
0
1
còn màn mệt thì bé trường thái bằng tinh dầu kết hợp với đường lưỡi điêu luyện, đi khắp cơ thể, đi tới đâu là phê tới đó. Chắc ở đâu cũng chung quy trình như v, nhưng bé đặc biệt là đi lưỡi bá đạo lắm. Bé BJ hoàn toàn nha, xong cũng 69 đc một lúc thì tôi rùng mình mà sởn gai ốc các bác ạ
Đc đấy fen

Đình thịnh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
67
2
8
sau khi xong thì tôi lên giường nằm để tiếp tục chông chuyện tiếp kkk,
màn masage khỏe trên giường thì ông nào hay làm năgj thì tới đây bé làm cho, bé bẻ xương bóp lưng ấn chân tây nghe răng rắc, làm xong đã vcl raa ấy,
tao cũng hình dung ra viễn cảnh rồi
hay ho đấy

Mở ảnh nền