Massage Bình Tân Discount Report RP Massage Tân Hồng Ngọc đang free vé

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân
Khuyến mãi

Lượt xem: 1,055

Minh Khang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
Hôm nay vô tình lướt diễn đàn đọc dc bài free vé của Ms Tân Hồng Ngọc, lười đánh bắt xa bờ quá nên liều mạng thử gần bờ xem sao. Có inbox mod @Lucifer xin code, chọn dc số 51 hợp gu. Vô đợi dc 15p thì quản lý báo 51 còn mùa dâu (hơi thất vọng xíu). Nhưng đổi dc em 27 cũng tạm dc.
Bé 27 múp múp chubby da hơi ngâm nhưng mặt mũi xinh xắn non tơ, hỏi bé bé nói bé 18t nhưng t nhìn chắc nhỏ hơn 🤣

Vừa vào bé tắm gội trong bồn cho mình. Tranh thủ mé thoa xà bông lưng là cái mồm hư nút bầu vú căng tròn, đầu vú nhỏ xíu, bầu ngực thơm thoang thoảng mùi nước hoa dịu nhẹ của bé liền. Tắm rửa xong bắt bú shot 1 cho ra trong bồn rồi lau mình lên nằm ms khoẻ. Bé ms còn hơi yếu do bé còn nhỏ kinh nghiệm chưa có. Nhìn phản quang qua tấm kính của phòng xông hơi thấy bé nó dùng đôi tay nhỏ xíu múp múp đang cố nhào nặng tấm thân mập mạp của mình mà thấy thương. Có trường dầu, có đá nóng sương sương, ms mặt, ms bàn chân…(tất nhiên mỗi thứ 1 chút vì từ đầu t nói bé ms còn yếu).

xong lúc này sợ mới ra shot 1 chưa lên đủ đạn thì bé nói một cách ngây thơ “cạ bướm ko a”. Thế là đầu thằng anh gật lia lịa còn thằng em thì cứng ngắt liền. Cạ 1 hồi chịu k nổi phải bắt em nó bú cho ra shot 2. Mỹ mãn ra về.

tổng thiệt hại: 1000k tip (free vé) + 100k cho nhân viên phục vụ
chủ yếu thích cảm giác dc gái non bú cu và cạ loz. Riêng t thấy ok và hài lòng (dù chưa dc thử em 51)
Vui là chính. Ae ai mún thử cứ thử ko thì thôi. T k quảng cáo gì đâu nha.
Lần sau sẽ ghé thử bé 51. Cảm ơn anh quản lý quá là nhiệt tình của massage Tân Hồng Ngọc

Đặc Trọng

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
25
0
1
Uầy free vé hả bữa nào phaiả trải nghiệm thử ngay mới được chương trình diễn ra bao lâu đó cơ sở

Mở ảnh nền