Massage Gò Vấp Rp bé 38 loli

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 350

Nguyễn Đức Gia Hòa

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
8
0
1
Đây cũng là lần đầu tiên mình viết rp nên anh em thông cảm.
Nghe lời mấy anh em trên cộng đồng nên cũng thử ghé qua Hoàng Gia chơi xem có cái gì đặc biệt không. Cơ sở vật chất thì thì hoành tráng rồi, thơm tho thoáng mát. Vì không đặt trước nên còn vài bé đang rảnh, book được bé 38 vì thấy có mấy ông cũng rp rồi.
Nhân viên ở đây thì rất nhiệt tình lịch sự, phòng ở đây thì phải gọi là đỉnh cao luôn, nhìn giống phòng ngủ của những người trong giới thượng lưu mà mình hay coi trên phim ấy.
Về bé KTV 38:
Mặt mũi cũng xinh, thân hình loli, ngực hơi bé một chút, da trắng mông to.
Về skill thì có phần chưa đúng ý mình lắm nhưng bé này lắm vẫn tốt á, một phần là vì mình hơi khó tính nên là chưa có hợp cạ thôi. Nhưng anywayy là tốt nha.
Mình sẽ còn ghé lại đây mà trãi nghiệm mấy bé khác thử.

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
254
9
18
massagegovap.com
Đây cũng là lần đầu tiên mình viết rp nên anh em thông cảm.
Nghe lời mấy anh em trên cộng đồng nên cũng thử ghé qua Hoàng Gia chơi xem có cái gì đặc biệt không. Cơ sở vật chất thì thì hoành tráng rồi, thơm tho thoáng mát. Vì không đặt trước nên còn vài bé đang rảnh, book được bé 38 vì thấy có mấy ông cũng rp rồi.
Nhân viên ở đây thì rất nhiệt tình lịch sự, phòng ở đây thì phải gọi là đỉnh cao luôn, nhìn giống phòng ngủ của những người trong giới thượng lưu mà mình hay coi trên phim ấy.
Về bé KTV 38:
Mặt mũi cũng xinh, thân hình loli, ngực hơi bé một chút, da trắng mông to.
Về skill thì có phần chưa đúng ý mình lắm nhưng bé này lắm vẫn tốt á, một phần là vì mình hơi khó tính nên là chưa có hợp cạ thôi. Nhưng anywayy là tốt nha.
Mình sẽ còn ghé lại đây mà trãi nghiệm mấy bé khác thử.
Dạ cảm ơn bài rp của anh ạ

Mở ảnh nền