Massage Gò Vấp Report Rp bé 24 ms Luxury

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 397

Trần Minh Tâm

Tập Sự
Lão Làng Massage
27/9/22
29
0
1
Lâu lâu làm bài rp cho anh em trên diễn đàn đọc chơi, chuyện là như này qua t chơi cái trò dự đoán kết quả xổ số được free bên cơ sở massage Hoàng Gia, chỗ này thì không còn lạ gì với mấy anh em trên diễn đàn rồi nên không cần phải dài dòng. T được cái vé giảm 70% thấy mình khá có duyên với bộ môn thần số học nên là quyết định đi ngay trong đêm cho nó nóng. Lần này t chọn một bé 24 với đi bên cơ sở Luxury vì nó gần.
Đôi nét về em 24
Thái độ: t rất thích cách nói chuyện và cách làm việc của bé, rất nhiệt tình là vui vẻ
Face: face nhìn lai tây mặt đẹp
Body: Tướng ta loli trắng
V1: mềm vừa tay ti nhỏ
V2: ok
V3: cũng ok
V4: tỉa gọn gàng, thoáng mát nhiều lước
------
Massage khỏe
Dịch vụ: đầy đủ cả từ hôn môi sờ mó móc cua từ bồn ra tới giường miễn mấy ông nhẹ nhàng, mấy ông cứ như tôi vô cái là phải tình cảm nhẹ nhàng làm mấy em nứng rồi thì mạnh bạo nó dễ. Đấy là kinh nghiệm của tôi, BJ nhiều, kĩ thuật ok rất chiều khách.
Vì nay vé free nên mình làm cái vé CIA có xuất vào miệng nhìn cho nó sướng mà cũng dồn nén lâu nên khá là nhiều làm em hơi ngộp kkk. Tổng kết lại khá là ưng em này nha

Phan Mạnh Trình

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/9/22
3
0
1
Gặp t t làm thêm con lô nữa. Vừa trúng số lại còn được giảm giá thì lại quá ngon

Mở ảnh nền