Massage Hà Nội Rì viu về cái lingam đang hót

Massage Hà Nội

Lượt xem: 3,649

Tuấn Thịnh

Binh Nhì
Lão Làng Massage
16/6/22
34
3
8
Có đọc 1 rv về cái cơ sở này nên tò mò hôm nay phải qua thử xem sao.về giá rổ thì tôi thanh toán hết 1440 nhé.về phòng ốc thì lên tầng 3 e nv đưa cho cái khăn bảo vào tắm rồi sang phòng khác ms nhé.bước vào phòng ms thì tim mãi ko có chỗ nào treo hay đựng quần áo,phòng ko có xông sục này nọ đâu nhé.lên giường nằm thì e ý bóp vai xong rồi bảo e làm chuyên sâu cho a nhé,tôi bảo nhanh thế e cứ làm đúng quy trình cho a thế là e ý bóp tay thêm 1 lát rồi kéo khăn ra xoa mông mình,rồi kê gối lên bụng e ý vuốt lỗ nhị mình xuống tới bìu,cả quá trình ms thấy mỗi đoạn này là hay nhưng nhanh quá chưa thấy phê.rồi đến đoạn nằm ngửa thì e ý lingam mình,ai từng đi tầng 8 nhà kỳ anh hay tầng 2 ndl thì thì biết cái kiểu vuốt đó.mình có đề nghị cho a bóp vếu e ý ok ngồi cao lên tha hồ bóp nhưng hơi khó và môi tay vì ko cởi đồ.đến công đoạn cuối là phọt.lại quấn khăn chạy sang phòng khác tắm,tắm xong lại qusy về mặc đồ,hơi củ chuối.về tay ngề e này cá nhân mình thấy ở mức trung bình,nếu xét về độ kỹ lưỡng thì thua e ms lingam tại nhà mà tôi đã từng đi.thấy bảo sn 2k chả biết đúng ko.
Mình có hỏi về gói nuru ở đây thì thực sự thấy chát quá,hơn cả ndl với kỳ anh 😂😂😂 ,một điểm trừ nữa là ở đây thu tiền trước cả vé và típ,mình đi vài nơi thì thấy duy nhất ở đây thu tiền trước.
Cá nhân mình thì chắc sẽ ko quay lại vì nó ko đạt dc như mình kỳ vọng,và vì mức giá cũng hơi cao nữa.nếu dow giá xuống và trang bị thêm 1 số thiết bị thiết yếu thì có thể sẽ quay lại.chứ như hiện tại thì sơ sài quá.trên đây là đánh giá so sánh với những nơi mình đã từng đi mang tính chất khách quan.anh em nào chưa biết thì cứ đến trải ngiệm...

Mở ảnh nền