Report Review vé free cùng bé 00

Lượt xem: 677

Reus95

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/8/22
19
0
1
Sau tuần làm việc mệt mỏi, được vé free của bác Ngưu Tổng Quản nên ghé Luxury Tân Phú để giải toả mệt mỏi.
Vào quầy lễ tân đưa code free để check sau khoảng 5 phút thì được lên, rất nhanh còn nhanh hơn là lúc mình đi vé thường nữa. Được tư vấn nhiệt và chọn vé nuru để trải nghiệm.
Cơ sở vật chất thì ko cần nhắc lại nữa do cơ sở mới nên rất chất lượng và đẹp.
Lên phòng xông hơi khoảng 5 phút thì bé vào. Nhìn bé rất trẻ và xinh, hỏi thì biết bé số 00 sinh năm 2k3.
Phần tắm thì tắm như mẹ tắm con thôi.
Phần mát xa khoẻ thì bé làm rất kỹ và chắc tay dù bé còn rất trẻ.
Phần mát xa mệt thì phải out trong vài phút vì chịu không nổi với bé. Nằm nghỉ tí thì tắm lại rồi mình ra về.
Đánh giá bé trẻ và rất xinh, nhiệt tình.
Tổng thiệt hại: vé free, tip 700k.
Mình sẽ quay lại ủng hộ nhiều lần sau nữa

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Sau tuần làm việc mệt mỏi, được vé free của bác Ngưu Tổng Quản nên ghé Luxury Tân Phú để giải toả mệt mỏi.
Vào quầy lễ tân đưa code free để check sau khoảng 5 phút thì được lên, rất nhanh còn nhanh hơn là lúc mình đi vé thường nữa. Được tư vấn nhiệt và chọn vé nuru để trải nghiệm.
Cơ sở vật chất thì ko cần nhắc lại nữa do cơ sở mới nên rất chất lượng và đẹp.
Lên phòng xông hơi khoảng 5 phút thì bé vào. Nhìn bé rất trẻ và xinh, hỏi thì biết bé số 00 sinh năm 2k3.
Phần tắm thì tắm như mẹ tắm con thôi.
Phần mát xa khoẻ thì bé làm rất kỹ và chắc tay dù bé còn rất trẻ.
Phần mát xa mệt thì phải out trong vài phút vì chịu không nổi với bé. Nằm nghỉ tí thì tắm lại rồi mình ra về.
Đánh giá bé trẻ và rất xinh, nhiệt tình.
Tổng thiệt hại: vé free, tip 700k.
Mình sẽ quay lại ủng hộ nhiều lần sau nữa
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Màn tắm của mấy bé bên e còn kết hợp thêm thư giãn trong bồn và massage thái cả trong bồn cực kì hấp dẫn nữa cơ mà hihi. A ghi như mẹ tắm con mấy ae khác lại hiểu lầm cơ sở bên em công nghiệp như thế chết e huhu

Reus95

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/8/22
19
0
1
Màn tắm của mấy bé bên e còn kết hợp thêm thư giãn trong bồn và massage thái cả trong bồn cực kì hấp dẫn nữa cơ chứ a ghi như mẹ tắm con mấy ae khác lại hiểu lầm công nghiệp.
Ý là nuông chiều thôi, chứ cơ sở mọi thứ tuyệt vời sao công nghiệp được

Mở ảnh nền