Massage Quận 7 Review Massage Lê Duyên 2 q7

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 1,238

Nammdeptrai261

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/4/23
4
0
1
Không định report lại thiệt mà thấy đi xong uổng quá với cũng muốn ae thấy biết mà tham khảo.

Chuyện là hôm qua có nhậu nên thèm mát xa lại thấy chỗ này km nên nhờ tư vấn, hẹn rồi tới tư vấn tiếp nữa =))) xong chọn e 07( ốm, xinh da trắng chỉ có hình xăm điểm trừ thôi).

Mà khi vào thì không phải v ae kiểu hình bị filter hơi lố: da k trắng như hình, đen hơn, mặp hơn, và k xinh bằng. Nên mình đổi e 39( e này thì chuẩn bị về, mà oke da trắng thiệt nên quất với lại cũng thấy hình chọn trên đt trc tổng quan điểm cũng:7đ)

Và thực tế thì: Mặt, body( v1,2,3,4): đều 6đ chỉ được da trắng nên tổng: 6,2 đ

Vì gần h về với cũng khuya nên mình thấy thái độ và service e nó tuy vẫn oke nhưng mà có sự mong chờ cho mình ra nhanh( 2 shot), và shot 2 vì mình yêu cầu dùng dầu bôi trơn sục cho mình thì mình thấy service lúc này khá công nghiệp, không phê và độ thoải mái k cao, mình bị rát kiu lun nên là mình nói bé khỏi cho ra mình cũng k mún ra( và coi như đã ra shot 2 lun đi cho hai bên ôn hoà, thoải mái mà thực sự mình k thoải mái).

CSVC: Mình thấy oke 8đ mà k có toilet để tiểu hay đại tiện và cũng k có bàn chải đánh răng luôn( quên bé nó k cho hôn môi luôn mấy men) nên còn 7đ.

Tổng kết: thiệt hại: 999k ( 2 shot và vé), k tip ai hết vì ktv mình k ưng ý kiểu k thực tế và sẽ không đi lại. Chắc do mình đi đúng hai số k xinb, chứ có e kia lúc mình xuống lễ tân thấy e phê vl, lúc đó kiểu tiếc ghê nãy đi e nó là đỡ uổng tiền ròi, mà thoi 1000k cũng k đòi hỏi gì nhiều lắm, h qa đi xong thấy hơi uổng nên cũng tức và xoá hết mấy cái tn set kèo ròi nhưng mà chắc chỗ mát xa vẫn lưu lại thông tin mình tên Nam dô khoảng1h30.

Mặt Nạ Sắt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
18
2
3
Chỗ này bữa t chơi thấy cũng ổn, mà chắc xui thôi chứ ai cũng một vài lần bị sụp hầm

Hào Kiện

Tập Sự
Mới Mê Massage
27/9/22
3
0
1
Cảm ơn ông nhé. Mà mấy em gái em nào mà chẳng ảo, nhiều khi ngoài đời nhận k ra

Mở ảnh nền