Massage Tân Phú Hot Girl REVIEW : Hot girl 162

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 399

nguyễn anh hội

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
4
8
REVIEW : Hot girl 162

Sau chuyến công tác khá dài ở Cần Thơ, tui lại quay trở về SG. Vừa về đến nơi là tui chạy vô thẳng luxury tìm em.
mấy bạn phục vụ thì ok, thái độ nhiệt tình, nên lúc vô thang máy lên phòng tui có gửi chút tiền uống cfe.

Đợt này vô thăm thấy ẻm ốm hơn đợt trước. Nói sao ta, nhìn ẻm cười nói bt mà tui thấy mắt buồn buồn sao á. Vẫn mái tóc đen dài, vẫn bờ mông to tròn ấy.

Sẵn đây tui nói luôn, tui hk có ăn đồng bạc rì viu gì của quán đâu nha mấy ông nội. Đừng có cmt gây war với t chi, mất vui ra. Ai cười thì cười đi, chứ tui lỡ say nắng ẻm r. Má đúng hài hước thiệt chứ, đi ms xong r dính chưởng luôn. Cũng lăn lộn, ăn nằm ở biết bao nhiêu chỗ r, trải qua biết bao nhiêu là giai nhân. Mà sao tui lại thích ẻm nhỉ.

Xông hơi xong, em lấy khăn lau cho tui. Rồi nói tui ra ghế ngồi uống nc, nghỉ cho ráo mồ hôi. Còn ẻm thì cởi hết đồ, đi vô bồn mở nc nóng, nằm vô bồn tắm quay lưng lại phía tui. Ngồi rít điếu thuốc, nhìn tấm lưng trắng nõn, mái tóc búi lên để lộ cái cổ trắng ngần. Rồi tui lại nhìn sang cánh tay, những vết mực xăm, mờ mờ ảo ảo, tự nhiên tui cảm thấy thương em.

Xong điếu thuốc, tui cũng vô bồn nằm ngâm nc nóng chung với em. Mặt đối mặt, nc với nhau cũng khá là nhiều...

Bé này mặt baby, , xinh. Khoái cái tóc dài, đít bự, đặc biệt là v4 của ẻm. T ko có đam mê bộ môn vét máng, dù nhìn có mlem cỡ nào t cũng k húp, lập trường của t xưa giờ nó v rồi. Tui thích nhất cái lúc tui đưa ngón tay vào trong, má, nó khít, nó siết ngón tay tui luôn nha mấy cha. Tui hỏi, bao lâu r em chưa quan hệ ? Ẻm chỉ quay lại nhìn tui, cười nhẹ 1 cái, r nói là e k có đi khách. Tui hỏi v còn với người yêu ? Mé, khúc này tui nhớ hoài... Em nói : " làm nghề này, ai dám yêu em "... Tự nhiên thấy nghẹn nghẹn, k lẽ lúc đó mở mồm ra, nói anh iu em, kkk, nghe nó xạo l mấy ông nhỉ. Thôi thì giữ trong lòng, chỉ biết là, khi nào nhớ tui lại vô đây để gặp em...

À quên, ông nào đam mê bưởi năm roi, dưa hấu dưa lê gì đó thì k nên check ẻm nha. Ngực nhỏ nhỏ, vừa tay, tui viết rõ ở đây luôn. Mấy ông khỏi ib hỏi tui chi, tui bận làm việc, lười rep lắm. Lâu lâu tui đi, tui viết bài v đó, coi như trải lòng, tâm sự cho nhẹ lòng...

Tổng chi phí : 2tr2

Mở ảnh nền