Massage Hà Nội Review Hasu Spa cho mấy tml.

Massage Hà Nội

Lượt xem: 2,389

Tuấn Thịnh

Binh Nhì
Lão Làng Massage
16/6/22
34
3
8
Lân la mấy cái group zalo với Tele thì thấy được một em hợp gu nên cũng vác ass đi tìm ẻm cho bằng được. Mò mãi cũng đến cái spa đó book vé xong thì có một bé dẫn t lên phòng, lần đầu tiên tao thấy có 1 em ở ngoài mà nhìn còn xinh hơn trong ản, tướng cao ráo trắng trẻo đúng gu tao luôn.
Rồi lên phòng thì csvc đối với tao thì ok vì tao dễ tính miễn sạch sẽ là được,phòng nhỏ không có bồn tắm nhưng tao ko quan tâm vì xông hơi tao còn ko xông thì bồn làm đéo gì. Vô tắm cái cho thoải mái rồi quấn khăn ra,em nó mới lấy nước cho tao ngâm chân vì tao đi gói 120p nên có ngâm chân gói 70 90p thì không có.
Rồi tao bắt đầu ngồi chém gió xạo lồn này kia em nó thì massage chân cho tao, về phần massge chân thì tao cũng đéo biết sao vì đó giờ có đi massge đâu mà biết, nhưng đối với tao vậy là được.
Xong massage chân thì tới phần massage khỏe, nói tóm gọn là đối với tao thì làm là ok còn mấy tml đi nhiều hay khó tính thì tao chịu, tới phần massage phần dưới em nó vuốt cu hứng vl, làm đâu cũng 40 50p gì đó rồi kêu tao nằm ngửa lên, rồi cũng tha dầu massage lingam cc gì đó tao cũng ko quan tâm lắm miễn làm sướng là được, mà em này mặt dâm vcl massge mà nhìn cái mặt dâm thôi rồi ko phải kiểu làm cho có hay lẹ cho xong, rồi thì tới tao bắt đầu thái mái tay chân, bóp vú em nó ( vú hơi nhỏ thằng nào mê vú bự thì ko nên book em này ) rồi tao cởi cmn áo ngực ra bóp cho dễ,mà bóp xong rồi thì phải bú vú, bú chán chê bên này rồi bên khác, em nó thì massge tao thì bú, mà kêu cho tao ra thì méo cho, cứ sắp ra cái ngưng. Quần nhau cỡ 15p nữa thì em nó mới làm cho ra. Xong xuôi tao vô tắm rửa mà còn dư giờ nên ngồi nc hết giờ về.
Tổng kết: tao thấy ok, massge này cho ai thích nhẹ nhàng tình cảm, ai đam mê bj 69, móc lốp thì ko nên ghé, tao đi vé 120p 590k, còn tip thì tao ko nói mắc công nói tao vô chim mồi hay pr cho tiệm. Nhưng tip min bên đó là 300k.

Mở ảnh nền