Massage Tận Nơi Review em LAN ANH massage tại nhà

Lượt xem: 2,395

Hà Hữu Cảnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Đây là review chân thực khách quan cho ae đồng dâm trải nghiệm về so sánh.

Ngày em chỉ nhận 4 khách, không làm hơn (cũng đéo biết thực hư). Nên kha khá bác sẽ cay cú vì không book được. Kinh nghiệm là nên book từ hôm trước để chắc ăn bác nhé.

Lan Anh ở tòa S4.03 Vinhomes Smart City Tây Mỗ, phòng đẹp như khách sạn. Khu dân cư chất lượng cao khang trang sạch sẽ. Có chỗ để ô tô bên đường trước sảnh vào mà không lo bị bảo vệ khóa bánh. Ban công nhà em rất chill, chơi ngoài đó buổi tối thì hết nước chấm.

Dịch vụ thì 10/10, nhí nhảnh tình cảm đáng yêu.gặp thang máy đã khoác tay ôm nhau lun rồi

Hôn nhau từ buồng tắm ra phòng khách ra giường. Vét máng cho em tung tóe rồi mới để em bj. Điểm trừ là massage hơi yếu, chỉ tập trung vào bên dưới. Tôi ra hai shot, một shot bắn ra ngoài, một shot bắn vào miệng em. Em ngậm cả 10 phút rồi mới vào wc nhổ. Qua được cái e chỉ nhận mình tôi khai xuân nên ôm em cả chiều mới về.Bác nào đi lúc chưa có khách có thể ôm thoải mái nhé

Ngoại hình không được xinh,ngực to tự nhiên nhưng có dấu hiệu hơi chảy, v3 hấp dẫn.Rất hay cười và nhí nhảnh. Độ dâm của em thì vô đối. Em kể trước làm ở công ty Samsung Bắc Ninh. Mới ra Hà Nội 3 tháng, làm cơ sở massage 1 tháng không được chịch khách nên ra ngoài làm cho thỏa mãn
Ps: Ae check nên nhẹ nhàng lịch sự để cả hai cùng sướng và giữ gìn cho anh em đi sau nữa nhé!
Tổng thiệt hại hết 950k và mừng tuổi em 100

Mở ảnh nền