Review code free be so 34 massage tan phu

Lượt xem: 530

TRanHAi

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/9/22
16
0
1
Được bác admin Ngưu Tổng Quãng share cho cai code free vé nên hôm nay 24/9/2022 mình đi check trả repor cho Bác và cho ae đi sau trải nghiệm.Mình đi Massage luxury Tân Phú địa chỉ 39 Diệp Minh Châu .
Mình đi bé số 34 tên Ngọc 22tuổi ( bé nói vậy á)
Đánh giá tổng thể
Bé cao ráo dễ thương.
Mặt cũng xinh có nét giống ca sĩ Đông Nghi.
V1 vừa ko to lắm đủ xài
V2 ko tí mỡ
V3 mông to tròn đẹp
V4 thơm tho vét máng oke.
Mình đi gói nuru 69 + thêm 1 lần thư giãn 200k+vé 200k nữa là 400k + tip 700 hết 1100k vì được free vé nên ko tốn tiền vé.
Vừa vào phòng là mình xông hơi chút xíu chờ bé vô, bé mặc đầm ngắn ko mặc shịp nhìn chịu gì nổi ,xông hơi xong bé lau người cho mình rồi kêu mình vào bé tắm cho trong khi đó tay mình sờ soạn khắp người bé và có hôn miệng cháo lưỡi bé cũng cho luôn.bé phục vụ chu đáo ngoan nghe lời chìu khách,nói chuyện lễ phép lịch sự bé làm bj trong bồn tắm cho minh 1 lần xong, sau đó thi lên giuong massage khỏe nuru 69, phần massage khoe mình đánh giá cao e nay lam bài bản massage có lực bác nào mệt mỏi vao e nó làm khỏe ngay.Xong rồi cũng ra lần 2 như bao ae khác sao đó tắm táp lại rồi về.
Lần đầu report ko hay lắm ae thông cảm, Cảm ơn ad Ngưu Tổng Quảng tặng code free cho e được trãi nghiệm ạ.

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Được bác admin Ngưu Tổng Quãng share cho cai code free vé nên hôm nay 24/9/2022 mình đi check trả repor cho Bác và cho ae đi sau trải nghiệm.Mình đi Massage luxury Tân Phú địa chỉ 39 Diệp Minh Châu .
Đánh giá tổng thể
Bé cao ráo dễ thương.
V1 vừa ko to lắm đủ xài
V2 ko tí mỡ
V3 mông to tròn đẹp
Mình đi gói nuru 69 + thêm 1 lần thư giãn 200k+vé 200k nữa là 400k + tip 700 hết 1100k vì được free vé nên ko tốn tiền vé.
Vừa vào phòng là mình xông hơi chút xíu chờ bé vô, bé mặc đầm ngắn ko mặc shịp nhìn chịu gì nổi ,xông hơi xong bé lau người cho mình rồi kêu mình vào bé tắm cho trong khi đó tay mình sờ soạn khắp người bé và có hôn miệng cháo lưỡi bé cũng cho luôn.bé phục vụ chu đáo ngoan nghe lời chìu khách,nói chuyện lễ phép lịch sự bé làm bj trong bồn tắm cho minh 1 lần xong, sau đó thi lên giuong massage khỏe nuru 69, phần massage khoe mình đánh giá cao e nay lam bài bản massage có lực bác nào mệt mỏi vao e nó làm khỏe ngay.Xong rồi cũng ra lần 2 như bao ae khác sao đó tắm táp lại rồi về.
Lần đầu report ko hay lắm ae thông cảm, Cảm ơn ad Ngưu Tổng Quảng tặng code free cho e được trãi nghiệm ạ.
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Đánh giá tổng thể
Bé cao ráo dễ thương.
V1 vừa ko to lắm đủ xài
V2 ko tí mỡ
V3 mông to tròn đẹp
vô dc sắp xếp ngay em có cháo lưỡi, chúc mừng bác ngon chym kkk

• Like
Reactions: TRanHAi
Mở ảnh nền