Massage Quận 5 Review bé 08 Bigbang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 839

Bùi Danh Thanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
21/10/22
19
0
1
Có dịp đi nhậu tê tê q5 nên ghé Bigbang để trải nghiệm thử 08 mà e đang rảnh lịch nên nghe tư vấn chọn luôn.
Mình bốc vé free tết nên chọn gói 1tr2 free vé
Làm xong thủ tục được dẫn lên phòng mình xông hơi tầm 5' thì e vào, nhìn dáng e làm mình k thể ngồi yên đc đành ra diện kiến e. Ngồi nghỉ xíu trò chuyên vs e rùi đc e dắt vào bồn tắm như mẹ tắm cho con để sạch sẽ. Đây bồn có sục nước nên ngồi đã thì đc e dùng miệng bú thằng nhỏ, e làm bj 100% nên mình rất thik ngắm e chăm chỉ bú. Kaka nhìn e xinh xinh bú thằng nhỏ cảm gíac chill phết nên k cầm cự được lâu đành thất thủ và e ngậm đến khi ra nên cảm giác rất phê.
Sau đó e tắm lại rùi ra ngồi úng nước và đc e bóc trứng cho ăn. Vừa ngồi nói chuyện rùi đc ăn trứng còn tay thì đc bóp đào thật đã.
Ngồi nghỉ xíu thì e ra mát xa khoẻ mà e làm đc lúc mình k chịu nổi đành bảo e cho a ăn e đi. Kaka thế là e chiều. Ta cứ nhẹ nhàng khám phá e mà nước thì e cứ ra tuy k nhiều nhưng e rata nhiệt tình chiều khách nè. Mình dùng tay khám phá và và ngắm bím e thấy bím e đẹp và thơm chứ k có mùi nên càng thik nên có thử húp sò e thì thật ngon cấc bác ạ.
E cứ miệt mài bú mình dó lần 2 nên khá là lâu ra nên mình cũng tội e nhưng e k thái độ gì nên sau tg thì mình cũng k trụ được đành phải ra thôi.
Sau đoa e đi tắm lại mà còn dư thời gian nên mình vs e ngồi trò chuyện xíu rùi thấy đồ ra về.

Đánh giá:
Cơ sở vật chất mới nên đc ok ah
KTV
Face: xinh có nét trẻ
V1 bóp vừa tay hàng thật
V2 eo ôm khá đã
V3 sạch sẽ ko mùi nên khá thik
Nói chung đc cảm giác trải nghiệm rất thích thú và sẽ quay lại

Mở ảnh nền