Report Review 3 trong 1 cafe, ms, htgd từ TĐ đến Gò té

Lượt xem: 8,008

Nhị Lang Thần

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
21
0
3
Chào a e.
Hnay đầu năm. Đi 1 vòng từ TĐ sang GV để review cho a e vài chỗ ăn chơi dịp tết.
Do nhà mình ở GV mà đi làm ở Thủ Đức nên mình sẽ làm ký sự các quán trên đường từ cty mình về nhà.
Sáng cn có việc phải lên cty tới trưa mới xong việc nên quyết định hành trình check các quán cho a e (có 1 số quán mình đi rồi mà hôm cn đi lại để thực tế cho a e)
Đầu tiên từ ngã tư thủ đức đi về hướng cầu sg, đường NVB, qua đặng văn bi chạy đến nhà ga metro thứ 2 có 3 quán sát nhau.
1. Quán cafe
Có 3 e. 1 e trẻ tưoi xinh. 1 cá sấu. 1 e trung bình
Mình đi thì tới suất của e trung bình. Do mình cũng thoải mái. Ko yc đổi người nên chắc ẻm cũng khoái. Vào bú cu, quét lỗ dậu các kiểu. Cia luôn.
Giá chỉ 200k. Nước 20k
Tính ra đi suất 2 là e xinh gái mà đag ngồi nghỉ thì có 2 ông khách vào yêu cầu bé đó nên đợi lâu quá mình đi.
2. Chạy snag tiệm htgđ kế bên gặp e Chi thì phải. Vừa vào thấy nằm trên ghế mà banh càng thấy nguôn con sò lông. Vào thì sv cũng như bên kia. Coa cái chịu hợp tác. Mình móc lồn mà gác chân lên ghế cho móc dễ hơn. Cũng cia.
Giá 200k
Trong 30p ra 2 lần đi quíu giò luôn.
Chạy đi ăn lấy năng lượng.
3. Ăn xong mình chạy sang đường số 2 ( từ chỗ quán cafe 1 đi thẳng tới ngã ba rẽ phải là đường số 2. Có 2 tiệm htgđ. Mình đi tiệm 2. Trưa nắng mà ra 2 lần mẹt người thiệt. Vào cũng abc các kiểu. Mà mình ra 2 lần rồi nên lần này bú hoài ko ra.
Nhận xét sv cũng tạm ổn.ở đây máy bay nên ko đòi hỏi j nhiều
Total : 200k
4. Chạy qua chu văn an đi ms Tấn Tài
Ms khỏe thì ok.
Nghe a e kêu có sục cặc các kiểu mà mình có thấy đâu.
Giá vé 120k/60p
Mình đi e Thư lần 1. Hỏi có sục ko e kêu ko.
Xuống gặp bé My thấy cũng xinh. Mua thêm 1 vé lần e. Cũng chỉ ms khỏe. Éo thấy đụng chạm j cho mệt hết. Hỏi kêu ko có.
Tổn thất : 120k 1 vé /60p
Tui bo 150k 1 lần. Còn các ông bo sao thfi tùy
Gần 2 tiếng massage nó khỏe ngưòi lại nha.
Tiếp tuck đi qua Cây Trâm
5. Ms Tươi Lập
Đi em Linh (hình như z)
Cũng ms bài bản. A e trên đây kêu lột hết là ẻm biết. Mà mình thử chừa quần lót lại. Tới lúc ms vén quần lót ra 1 bên xoa đích, lâu lâu quẹt ngang bi để kích thích. Xong 1 hồi kêu cởi ra hết cho dễ xoa bóp. Xoa 1 hồi hỏi có sục ko, bo bao nhiêu. Mình kêu 200k. Thế là cầm sục như 1 cái máy.
Mà mình ko có hứng nên ko ra. Chủ yếu ghé cho biết để review a e.Chào a e.
Hnay đầu năm. Đi 1 vòng từ TĐ sang GV để review cho a e vài chỗ ăn chơi dịp tết.
Do nhà mình ở GV mà đi làm ở Thủ Đức nên mình sẽ làm ký sự các quán trên đường từ cty mình về nhà.
Sáng cn có việc phải lên cty tới trưa mới xong việc nên quyết định hành trình check các quán cho a e (có 1 số quán mình đi rồi mà hôm cn đi lại để thực tế cho a e)
Đầu tiên từ ngã tư thủ đức đi về hướng cầu sg, đường NVB, qua đặng văn bi chạy đến nhà ga metro thứ 2 có 3 quán sát nhau.
1. Quán cafe
Có 3 e. 1 e trẻ tưoi xinh. 1 cá sấu. 1 e trung bình
Mình đi thì tới suất của e trung bình. Do mình cũng thoải mái. Ko yc đổi người nên chắc ẻm cũng khoái. Vào bú cu, quét lỗ dậu các kiểu. Cia luôn.
Giá chỉ 200k. Nước 20k
Tính ra đi suất 2 là e xinh gái mà đag ngồi nghỉ thì có 2 ông khách vào yêu cầu bé đó nên đợi lâu quá mình đi.
2. Chạy snag tiệm htgđ kế bên gặp e Chi thì phải. Vừa vào thấy nằm trên ghế mà banh càng thấy nguôn con sò lông. Vào thì sv cũng như bên kia. Coa cái chịu hợp tác. Mình móc lồn mà gác chân lên ghế cho móc dễ hơn. Cũng cia.
Giá 200k
Trong 30p ra 2 lần đi quíu giò luôn.
Chạy đi ăn lấy năng lượng.
3. Ăn xong mình chạy sang đường số 2 ( từ chỗ quán cafe 1 đi thẳng tới ngã ba rẽ phải là đường số 2. Có 2 tiệm htgđ. Mình đi tiệm 2. Trưa nắng mà ra 2 lần mẹt người thiệt. Vào cũng abc các kiểu. Mà mình ra 2 lần rồi nên lần này bú hoài ko ra.
Nhận xét sv cũng tạm ổn.ở đây máy bay nên ko đòi hỏi j nhiều
Total : 200k
4. Chạy qua chu văn an đi ms Tấn Tài
Ms khỏe thì ok.
Nghe a e kêu có sục cặc các kiểu mà mình có thấy đâu.
Giá vé 120k/60p
Mình đi e Thư lần 1. Hỏi có sục ko e kêu ko.
Xuống gặp bé My thấy cũng xinh. Mua thêm 1 vé lần e. Cũng chỉ ms khỏe. Éo thấy đụng chạm j cho mệt hết. Hỏi kêu ko có.
Tổn thất : 120k 1 vé /60p
Tui bo 150k 1 lần. Còn các ông bo sao thfi tùy
Gần 2 tiếng massage nó khỏe ngưòi lại nha.
Tiếp tuck đi qua Cây Trâm
5. Ms Tươi Lập
Đi em Linh (hình như z)
Cũng ms bài bản. A e trên đây kêu lột hết là ẻm biết. Mà mình thử chừa quần lót lại. Tới lúc ms vén quần lót ra 1 bên xoa đích, lâu lâu quẹt ngang bi để kích thích. Xong 1 hồi kêu cởi ra hết cho dễ xoa bóp. Xoa 1 hồi hỏi có sục ko, bo bao nhiêu. Mình kêu 200k. Thế là cầm sục như 1 cái máy.
Mà mình ko có hứng nên ko ra. Chủ yếu ghé cho biết để review a e.
Mình viết văn ko hay nên có j a e bỏ qua nhé.
Thank a e

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Chào mừng bác checker chân chính gia nhập congdong nha

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Tổng trọn gói của 5 lần này hết nhiêu vậy bác bữa nào làm 1 dải dịch vụ combo xem nào

Mở ảnh nền