Massage Phú Nhuận Report Linh cherry

Hệ Thống Cơ Sở Massage Phú Nhuận

Lượt xem: 2,625

Duy Tân

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
21
4
3
1- Csvc
Đẹp rộng Sang chảnh ( phòng 600k)
Thiếu sót : Chỉ có dầu gội xmen, ko có nước súc miệng, sữa tắm

2- Đào
Đào ở đây có 2 sự lựa chọn 1 là kêu 3-4 em lên chọn trực tiếp, 2 là đưa ảnh cho chọn
Trải nghiệm 35-20-08-02,...xyz ( đi nhìu quá lười rì viu)
Số 35 face xấu 4 điểm 25-26 tuổi, vòng 1 lcd, vòng 2 thon, vòng 3 lcd
Thái độ vui vẻ nhiệt tình biết cách ăn nói chiều khách số 1, bé này giao tiếp giỏi nhất linh cherry. Skill khoẻ lẫn mệt đều tốt

3- Tổng kết : Khá Ổn thôi chứ chưa tốt do các bé ko có cia ( cia hên xui ) thái độ hên xui vài bé ko đến nỗi sụp hầm hố nhưng cũng chưa tốt lắm

Lời khuyên nên chọn trực tiếp đừng chọn qua ipad. Vào nói thẳng với locker dắt 3 bé lên ko hợp thì đổi cho anh 3 bé khác nhé. Đừng có ngại, đừng nghe văn thằng locker " anh cứ miêu tả gu cho em rồi em chọn giúp cho " éo có đâu nó chọn random 3 em trống ca lên đó. Dịch vụ chọn gu chỉ dành cho vip đặt phòng trước
Ko chọn phòng 400k nhỏ lắm bí bách

• Like
Reactions: anhql and tomj

Quang Khải

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
14
0
3
Ở đây một thời cũng khá hot, nhưng giờ t thấy k có khả năng cạnh tranh với mấy chỗ khác

anhql

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/1/23
5
2
3
Bữa có ghé trải nghiệm như thớt nói, số 1 quá tệ, cả về cảm nhận lẫn về dịch vụ
Hôm trước đi số 39 thì có vẻ ổn hơn, nhưng tiếc và V1 hơi nhỏ, và cũng ko có CIA
Ở đây đào tạo nv hơi kém, với giá gói dịch vụ 1tr (2 shot) và tiền phòng 600k thì có thể coi là tạm được về giá
CSVC ở đây mình ưng vì nó đẹp và rộng, nhất là nó không có mấy cái đèn màu xanh đỏ tím vàng thấy ghê như các cs khác

Mở ảnh nền