Discount Report Report em KTV-59 Massage Quang Thư

Khuyến mãi

Lượt xem: 1,524

Nguyễn Trí 37354

Tập Sự
Đam Mê Massage
23/3/23
11
1
3
Sau mấy buổi tập gym lại, mình mảy nhức mỏi quá, nên quyết cuối tuần đi xả gân xả cốt với nghe Massage Quang Thư có giảm giá.

Tới thì lễ tân ra đón rồi đưa Tablet chọn vé và KTV. Đi tối trễ quá nên chỉ còn vài em KTV, thôi chọn đại chứ cũng sợ chờ lâu.

Lên thì ẻm đứng trỏng sẵn rồi, giọng to rõ Cần Thơ. Nói thật thì t thích mấy em mảnh mai, giọng nhỏ nhẹ, nhưng thôi này cũng không phải phần quan trọng.

T vô xông khô tí rồi ra thì ẻm đã nude 100% sẵn, ẻm dẫn mình vào tắm, kỳ cọ rồi bánh mỳ kẹp xúc xích cho đến khi nước sốt văng ra haha :b32:

Xong thì em dẫn ra giường rồi massage khỏe. Em nó đánh bóp rất tốt, t đánh giá cao em nó chỗ này. Vừa massage khỏe vừa nói chuyện, em nó cũng dạ thưa lễ phép lắm.

Đánh giá cao thứ 2 là em bôi trơn lên khắp người, goy massage thái, kèm theo "cái lưỡi quỷ quái", liếm chỗ 2 bắp chân thôi là thẳng nhỏ chào cờ lại liền. Nói thiệt phê quá chỉ biết nằm im. Rồi thì lau cột, đá bi, và tức nước vỡ bờ thôi

Đánh giá chung:

- Phòng:
Phòng thì cũng không dạng lớn lắm nhưng có mùi thơm, sáng sủa, không ẩm móc, và chỉ có 1 phòng cái xông khô, không có xông ướt.

- KTV: 59, mặt cũng ok
V1: hệ cam lai bưởi
V2: hơi lipit
V3: trơn mìn bóp đã
V4: cắt tỉa gọn

Ticket: 1050k (giảm còn 500k)-thư giãn vô cực, Tip: 1050k > Tổng: 1550k

Đáng lẽ đi cái 800k (giảm còn 600k), nhưng không có tắm chung với cũng chỉ chênh 150k.

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ sướng người sướng cu :diggy-(1):

Mở ảnh nền