Queen cùng 16 ngọt ngào

Lượt xem: 408

Tmsn

Tập Sự
Mới Mê Massage
1/4/23
4
0
1
Vừa có dịp đi ngang qua quận1, thấy massage Queen khá nổi nên ghé vào trải nghiệm thử. Nói chung là cơ sở vật chất ok. Được tư vấn chọn vé xong, chọn iPad để chọn KTV mình chọn bé 18 nhưng tiếc bé có khách đặt trước rồi. Thôi đành ngậm ngùi lên phòng để quản lý sắp xếp vậy
Mình lên phòng tầm 5p thì bé lên phòng,bước vào bé chào hỏi mình 1 cách e thẹn, giọng cực kì ngọt ngào,lần đầu tiên mình gặp cô bé đi làm để mặt mộc không một miếng son môi khá thú vị đây.Nói chuyện với bé mới biết vé SBD16,bé hơi múp nhưng nói chuyện cực kì ngọt như rót mật vào tai. Có vẻ bé mới làm nên còn run và lúng túng nói chuyện ôm ấp bé tầm 5phút thì đến màn tắm tiên,bé bỏ lớp áo mỏng dính trên cơ thể ra thì ôi thôi,2 trái cam mĩ ập thẳng vào mặt, cực kì căng tròn và Hồng hào, vòng 3 doggy thì hết bài cùng vẻ mặt ưa nhìn và giọng nói ngọt ngào của bé khiến mình chỉ muốn quấn chặt lấy bé, tắm sơ sơ mình lên giường, bỏ qua phần masage khỏe vì mình chỉ muốn vào chủ đề chính luôn. Bé thoa dầu lên người và bắt đầu dùng cặp cam mĩ trườn khắp cơ thể mình, vừa trườn bé vừa dùng lưỡi đi khắp cơ thể mình cùng những tiếng rên khe khẽ khiến mình tê tái muốn out luôn nhưng đâu dễ vậy phải kiềm lại để còn khám phá chứ , mình tranh thủ khám phá đồi núi và sông nước bé, bé làm tình nhẹ nhàng nhiệt tình cảm giác bé coi mình như người yêu vậy khiến mình không thể chịu được mà out luôn, xong việc bé dắt mình đi tắm lại, ôm ấp hỏi han mời nước mời trái cây.Nói chung là trừ việc bé hơi múp thì tất cả đều OK, mặt mộc vẫn xinh v1 quá đẹp v2 lipit nhưng ôm đã, v3 thì doggy khỏi chê, v4 nước nôi đầy đủ, cực kỳ ngọt ngào và chịu chiều

Bảo Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
6
1
3
Lần đầu viết hả ông, viết hơi khó đọc ấy. Tui góp tí ý kiến

• Like
Reactions: Tmsn

Tmsn

Tập Sự
Mới Mê Massage
1/4/23
4
0
1
Lần đầu gặp bé hợp gu nên tập tành viết bài cho vui.

Mở ảnh nền