Massage Gò Vấp Report quay trở lại cùng con cu lợi hại hơn xưa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 217

Sói Già

Tập Sự
Đam Mê Massage
6/6/22
19
0
1
chào cả nhà mình ơi,
lâu lắm rồi mới comback lại không biết ae còn nhớ tôi không nhỉ.
sau bao lâu bộn bề với công việc thì nay cũng có tý thời gian rảnh đi chơi đi xõa đây kkk, sắp xếp công việc xong thì tui có rủ thêm được mấy ông bạn đi cùng chung vui, sau khi đắn đo thì có gọi điện thoại lấy code đặt vé xong thì tui đi nhậu với mấy ae, tui không nhớ đã uống bao lâu nhưng mà ly đầu tiên và ly cuối cùng cách nhau rất lấu rất lâu. sau khi mở mắt ra thì quán cũng vắng tanh người mấy người bạn cũng đã đi về bớt thì còn một số người gục ở đó thì tui mới quyết định gọi mấy ae dậy rồi đi qua 522 Nguyễn Văn Khối, phường 9, gần với mấy cs củ mà mình đã từng đi,

sau khi tới nơi tui đưa code ra thì lễ tân đã sắp xếp phòng cho tui ngay rồi dẫn tuii lên phòng cơ kkk.
sau khi xông hơi tỉnh xíu thì tui ra ngoài để chuẩn bị tắm với em ktv, ra tới nơi thấy em đang xả nucớ rồi, mà thật bất ngờ hình như em này tui đã gặp qua ở đâu nhưng mà căn bản do say nên không có nhớ nổi nữa, chỉ biết là hôm ấy nói chuyện rất lâu rrất lâu, cho tới khi mà tui ra short đầu tiên,

được cái em ktv ở đây có tay nghề masage khá đỉnh, đi tới đâu da gà nổi lên tới đóo làm sướng run người ra ae ạ.
sau khi massage thái xong thì em có nói chuyện với tui một thời gian cho tới khi hết giờ em mới mời tui xuống tầng và chào tuii

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
được cái em ktv ở đây có tay nghề masage khá đỉnh, đi tới đâu da gà nổi lên tới đóo làm sướng run người ra ae ạ.
sau khi massage thái xong thì em có nói chuyện với tui một thời gian cho tới khi hết giờ em mới mời tui xuống tầng và chào tuii
thế bác không mát sa mệt à

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
bên quán này to vc mà đc cái có code quanh năm
rất oke nha fennn

đình mao

Tập Sự