Massage Gò Vấp Report quay lại với em người yêu 07

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 234

Cao Việt Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
1
3
Mấy nay hơi ngứa nghề nên mò về đây làm nhẹ một bài Rp dành cho em 07 thân yêu của t, mới gặp mà đã yêu nên mong em nó được nhiều ae yêu mến ủng hộ cho em nó vui.
Biết đến danh tính em 07 này cũng là do tìm gặp tại các bài Rp trước dành cho em nó, lưu số đã lâu giờ mới có dịp được gặp nên cũng có chút phấn khởi, giờ thì sướng với em nó rồi nên lên đánh giá vài đường cơ bản
Em nó có số là: 07 Hiện đang làm việc tại Massage ADAM
Theo t đánh giá là xinh, nhìn là kết ngay, cười rất duyên đặc biệt là ánh mắt dâm dê của bé thì không thoát khỏi t được.

V1: To tròn đều, khe ngực sâu và đẹp, da dẻ thơm tho, bầu ngực lơn kèm theo đó là độ săn chắt tốt.
V2: Eo ót đẹp, dáng hấp dẫn, ôm thích.
V3: To vừa phải, bóp hay đét vào đều sướng, mát lạnh da thịt, mịn màn không tì vết.
V4 Hàng cực phẩm, non bót cực mướt, sạch sẽ gọn gàn, tevet nước nôi tốt, hàng khít rịt móc cua sướng.
Sơ sơ em nó vậy thôi, còn phần phục vụ thì khá hài lòng về độ ngoan hiền cũng như chịu chơi của em nó, lúc tắm là đã biết em nó hết mình cở nào, ngoài phần ôm ấp mân mê các thứ còn được kèm thêm skill Nuru và BJ trong bồn và đặc biệt là 69 luôn, mút sướng tê lưỡi với em nó.

Lúc Massage Nuru thì rất ổn áp, nhiều bài bản mang đến cảm giác khá sướng, màn cọ lướt cặp ngực và bờ mông mịn màn của bé là tuyệt vời. Cọ bím cực chuẩn quá phê, còn phần BJ + 69 lần này thì chuẩn hơn cả chuẩn khi vào đúng tư thế, tevet nước nôi quá ổn, bím ngon vét thoải mái, rên nhịp nhàn đều hơi thể hiện rõ độ dâm và ấn tượng.
Em nó nắm rõ bài bản nên phần Nuru hay BJ 69 thì quá tuyệt, đánh giá chung em nó rất ổn áp đáng để tận hưởng.

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
cám ơn bác đã chia sẻ thông tin thật là bổ ích heheh
Em nó có số là: 07 Hiện đang làm việc tại Massage ADAM
Theo t đánh giá là xinh, nhìn là kết ngay, cười rất duyên đặc biệt là ánh mắt dâm dê của bé thì không thoát khỏi t được.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
V1: To tròn đều, khe ngực sâu và đẹp, da dẻ thơm tho, bầu ngực lơn kèm theo đó là độ săn chắt tốt.
V2: Eo ót đẹp, dáng hấp dẫn, ôm thích.
V3: To vừa phải, bóp hay đét vào đều sướng, mát lạnh da thịt, mịn màn không tì vết.
V4 Hàng cực phẩm, non bót cực mướt, sạch sẽ gọn gàn, tevet nước nôi tốt, hàng khít rịt móc cua sướng.
Sơ sơ em nó vậy thôi, còn phần phục vụ thì khá hài lòng về độ ngoan hiền cũng như chịu chơi của em nó, lúc tắm là đã biết em nó hết mình cở nào, ngoài phần ôm ấp mân mê các thứ còn được kèm thêm skill Nuru và BJ trong bồn và đặc biệt là 69 luôn, mút sướng tê lưỡi với em nó.
quá đã nha fennn

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
hồi xưa t cũng hay đi bên này rồi
đc cái cơ sở sạch sẽ với mấy em bên này cũng chiều tao
mà bận quá lâu r k ghé

Mở ảnh nền