Report quán cafe bình ý đồng nai

Lượt xem: 610

Gia Phát

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
như lời nói đầu tiên chào mấy anh em rphang củng như tất cả các checkker thích bộ môn cafe massage chịch các kiểu,cái quán này tao đi củng khá lâu rồi,như thường lệ massage thì 200k thôi,quán này được có cái là mb có,teen củng có tao thì đi hết mb tao củng đi tao luôn đến quán thường xuyên
mà hôm nay tao mới lên tao thấy quán có tuyển thêm 2 3 em củng tầm 20 tuổi,lúc đó củng có thằng chủ quán nó ở ngay cửa tao liền kêu em mới vô,chưa con mẹ gì hết thằng lồn chủ quán nói mấy em này đi luôn giá là 500k,tao củng bất ngờ voi giá lồn này,tao hỏi có massage cái nó nói có mà chỉ làm bằng tay thôi,tao liền vô chồi đợi đột nhiên có con mb kia vô nói dạ anh cho em xin tiền nước với lại xin chồi tao nghe xong muốn đầm vô mặt nó nghê,mà cái quán này tao đi lâu rồi đéo phải xa lạ gì:(
xong rồi tao mới tính tiền nước rồi đi về,cái quán này bây giờ làm ăn bố láo quá,tụi bay nên né ra nha,nhiều thằng đi massage thôi lúc tính tiền là 500k thấy mẹ luôn:D,thôi chào tụi bay vị trí thì tao có gửi lên rồi đó zay nha tụi bay à

Hoài Vỹ

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Còn cf kiot thời phạm văn bạch tân sơn phan huy ích bình long nữa mậy

Tuấn Dũng

Binh Nhì
Đam Mê Massage
17/8/22
20
2
3
Tao bữa trước đi gặp thằng chủ hổ báo , mình chọn người nó ko chịu, mấy em xấu mình ko chịu đi cái nó đuổi khách luôn, nản

Mở ảnh nền