Massage Gò Vấp Report Quá trình đốt tết của chếch cơ nha anh em

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 229

Tố lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Hôm nay ngày nghỉ tết cuối cùng của năm, còn sớm nên ghé luôn sau bao ngày ngắm hình mấy bé.

Ấn tượng đầu tiên:
Phòng ốc đẹp, em đi phòng nhỏ nhưng CSVC đều tinh tươm, với cả em cũng thích phòng nhỏ cho nó ấm cúng.
Chị lễ tân và locker thân thiện, nhiệt tình, cam kết "sụp hầm thì em lên làm cho anh luôn". Ok thôi, nam nữ không quan trọng, miễn sướng làm được

KTV: bé 06
Face: 9đ. Xinh quá trời, em thích nhất cặp mắt, gợi tình thôi rồi. BJ lâu lâu lại liếc 1 cái như phim lợn. Quá đã.
V1: 9đ. múp nha, cực mềm mại, nhào nặn thì phê cmn lòi.
V2: 9đ. thon gọn, không có tý mỡ. Bonus da mịn nên ôm cực thích.
V3: 9đ. đầy đặn, ngồi lên không bị cấn xương. Bác nào gầy gò đi bé này là sướng nhất luôn.
V4: 10đ. gọn gàng, đúng chuẩn gái mới lớn. Nhìn thôi đã thấy nịnh con mắt rồi.
Thái độ: 9đ. dịu dàng, bé nói chuyện vừa phải, không nhiều cũng không ít, đủ để các bác cảm thấy thoải mái chia sẻ
:baddog24:

Chi tiết trải nghiệm:
Vừa vào là thấy locker với chị chỷ ra đón rồi, nói chuyện tía lia làm em cũng đỡ bỡ ngỡ. Tính em thích random, hữu duyên bé nào đi bé đấy. Chị chủ bảo có bé 06 đang rảnh đó, em lên luôn nha. OK đi thôi. Mà chả hiểu bả đọc được suy nghĩ của em hay sao ấy, đúng gu em thích: tướng loli, mặt xinh kèm tý damdang 🤣. Lại còn ấn tượng 1 cái là khuôn mặt, tên với tướng người loli giống nyc quá trời, nên cảm thấy thân thuộc nữa kaka. Em đi vé 900k, nhưng chị chủ cũng tư vấn là cứ đi gói 900k trải nghiệm, rất tâm lý, 10đ không có nhưng
:baddog05:

Lúc lên phòng thì locker đem lên cho 1 dĩa hoa quả . Quá ngon, tẩm bổ thế này thì lát nữa không sợ mệt. Xã giao vài câu thì bé kéo em đi tắm. Ối giời ôi, người gì mà da trắng, mịn màng mà 2 trái bưởi ngồn ngộn thế này. Bé BJ cực tốt, skill xịn, có cái trò dính nước miếng y chang phim Nhật, may em kiềm chế tốt, chứ không phọt ngay lúc mới lâm trận thì nhục mặt lắm.

Xong shot 1 thì massage thôi, em làm văn phòng, ngồi nhiều nên có yêu cầu bé làm kỹ vùng lưng với cổ 1 tý. Công nhận kỹ thuật tốt, nhỏ con mà lực đấm chuẩn chỉ, bé làm rất kỹ chứ không qua loa, phê quá xém nữa em ngủ mẹ luôn. Xong rồi bé liếm khắp người làm thằng nhóc bên dưới ngóc đầu cái một. Người xinh cái lưỡi cũng xinh nữa, phát này em HJ, ôm rồi nút lưỡi bé, bao phê. Âm thanh tóp tép vang lên rồi kết thúc trong cái sướng ngút trời. Xong việc xuống dưới nghỉ ngơi, làm ly trà, ngắm cá mà đầu óc cứ trên mây kaka.

Tóm cái quần lại, trải nghiệm lần này 10đ không có nhưng. Sẽ quay lại sau khi ăn tết xong. Các bác nên trải nghiệm.

Mở ảnh nền