Massage Bình Tân Quá sướng với bé 32 Tân Hồng Ngọc

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 526

Phúc Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
1
3
Nay được thằng bạn giới thiệu cho quán massage đang chạy chương trình đồng giá 99k, thấy cũng bất ngờ nên hỏi nó là m đã đi lần nào chưa chứ sao mà nó giảm giá sâu vậy. Nó kêu là đi cả tuần nay rồi rủ t đi cùng thôi, thấy dịch vụ cũng ok mà lại rẻ nữa.
Thế hai thằng chạy qua xem thử nó như thế nào, làm cái cái vé 700k có CIA rồi mỗi thằng một phòng tận hưởng, ban đầu mình tưởng là giá vé thấp vậy chắc cơ sở chắc nhỏ lắm nhưng mà mình bất ngờ vì phòng đầy đủ mọi thứ và rất sạch sẻ. Có 2 phòng xông hơi khô và ướt, bồn tắm hơi bé so với mức giá thì có vẻ như này là quá đẹp rồi.
Mình trãi nghiệm bé 32, vào thì bạn lễ tân đưa xem hình thấy mẹ này cười tươi quá nên book luôn.
Vào phòng mình thích nhất là mùi thơm, vào phòng này có mùi tinh dầu nên mình thấy khá ưng ý, nếu mà 99k như này thì sao quán có lời được nhỉ, ngồi xông hơi được một lúc có một bé bước vào, dáng người bé nhỏ nhỏ, mặt rất suyên chào hỏi lịch sự. Mình thì thầm trong lòng rồi rồi rồi quả này phê chym rồi rồi. SV các thứ làm cũng rất bài bản, tuy nhiên phần massage thì bé hơi yêu, k có lực mấy. Tóm lại với 799k thì trãi nghiệm lần này là hoàn hảo rồi, biểu sau thằng bạn t tuần nay ngày nào nó cũng đi hết.

Mở ảnh nền