Massage Tân Phú Discount quá sung sướng cùng em ktv Lu tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú
Khuyến mãi

Lượt xem: 835

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
Trưa nay có việc đi ngang Tân Phú sẵn thấy massage luxury tân phú thì sẵn quẹo vào làm 1 vé . Đánh giá sơ bộ cho Anh em
Csvc : Đầy đủ , sạch sẽ , phòng xông hơi ướt khô đầy đủ , bồn tắm lớn , giường lớn
Lễ tân , giữ xe , locker nhiệt tình , thân thiện
Mình đi bé 552 , k xem hình trước tới chọn ipad chim ưng book luôn
Đánh giá bé 552 sơ cho anh em
Face xinh hơn hình , da trắng , dáng người nhỏ tầm 1m57 ,
V1 : hệ cam , vừa tay , đúng gu mình
V2 : thon gọn
V3 : to tròn , láng mịn k hề bị thâm như 1 số em
V4 : lông cạo gọn gàng còn 1 nhúm nhỏ , thơm tho, sạch sẽ , bướm khít , nhiều nước ( ae tranh thủ check nha )
Thái độ thì cực kì lễ phép , ngoan ngoãn và nhiệt tình . Cứ tưởng là bé xinh còn teen nên sẽ chảnh nhưng thái độ của ẻm là mình bất ngờ , nhẹ nhàng tình cảm như ngyêu , 2 đứa tâm sự hết ch này đến ch kia
Về Massge khoẻ : kỹ thuật vừa , làm bài bản , đủ bài , từ trên xuống dưới từ cổ vai gáy xuống tới lòng bàn chân . Vừa làm vừa nói “ có đau thì e nói em nha “
Về Massage Mệt : đủ các bước trong gói bú liếm nhiệt tình , Dọn Wc , trườn thái , trườn nuru làm nhiệt tình không hối thúc . Bé thoát ý từ lúc mới vào . Shot 1 mình out Cia trong bồn sau khi bé tắm cho mình và 2 đứa quấn lấy nhau , shot 2 mình out trên giường sau màn Massage mệt sẽ tới trườn thái , nuru , dọn Wc , bú liếm từ đầu xuống chân .
Túm lại 1 buổi trải nghiệm đáng nhớ với bé số 552 . Và mình đánh giá cao dịch vụ của cơ sở này .
Bài viết tới đây là hết . Chúc toàn bộ Anh em checker luôn có những buổi xả tinh trọn vẹn nhất

• Like
Reactions: Lê Ngọc Thanh
Mở ảnh nền