Discount Report CF Thư Giãn- HTGD Quá khủng khiếp HTGD Hải Thanh Q7

Khuyến mãi

Lượt xem: 380

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
19
2
3
Cũng từng đi HTGD Hải Thanh một lần, gặp một bé teen khá là ngon, phòng riêng, máy lạnh đầy đủ như là khách sạn nên khá là nhớ nên cũng muốn quay lại. Nhưng lần quay lại này quả thật quá khủng khiếp, kinh hoàng, đến phát tởm.Tất cả Cũng bởi cái tính dễ dãi của mình mà ra.
Xông vào tiệm thì gặp một cụ chắc cũng gần 70 bán vé và điều đào khá là mượt, phục cụ luôn, tầm Mình nếu bằng tuổi cụ chắc chỉ bò và lết chứ ở đó mà còn trong ngành. Cụ thu mình 300k và bảo lên phòng chờ. Đang tắm thì em gõ cửa đi vào, lúc bước ra thì ôi thôi, trước mặt là một con heo sề, vô cùng bự, chắc cũng phải hơn 100kg có lẻ. Nhìn hết nứng và vô cùng vô duyên. Vú thì to vật vã.Sau thoáng giật mình, tao suy nghĩ lung lắm, muốn đổi người mà nghĩ tội nghiệp nên đi đại cho xong. Má nó, em bắt đầu bú cu click ti các kiểu, tao nằm dưới mà nghĩ nó mà nằm đè lên mình thì chỉ có bẹp xác, cái mặt em và cái cách em cười thật ko tả nổi, tao ớn ăn quá, đành phải nhắm mắt ko muốn nhìn thấy nó nữa, mong nó làm cho xong để biến. Đã thế em còn hỏi a có muốn làm gì em ko, trời trời má ơi, tao nằm im bất động, ko bóp vú ko sờ lồn. Em bú một lúc thì mệt quá, nên bảo em làm tay đi cho nhanh. Cuối cùng cũng ra thế là biến về luôn. Quá khiếp.

Mở ảnh nền