Massage Gò Vấp Hot Girl quá đã với em KTV mới của Ozawa gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 161

bùi dũng

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
1
3
Hôm th7 vừa rồi có đi nhậu và bar xong nên thằng nhỏ biểu tình đòi xả quá, thế là nghĩ ngay đến diễn đàn congdongthugian tìm 1 chỗ massage hạ cánh

Đi thử Ozawa vì chưa đi bao giờ. Trước khi đi có gọi điện đặt phòng cũng như dc tư vấn đầy đủ các gói và khuyến mãi

Đến nơi phòng chờ đẹp, thư giãn được tư vấn chọn gói. Tao đến tầm 1h30, đi 3 đứa mà còn có 4 em, random đại vì còn có nhiêu đó người thôi nên ko chọn hình các em trên ipad. Tao đi gói 120p, tic + tip vào thời điểm này là 1tr530 là được giảm 30% khi gọi hoặc đặt phòng trước sẽ đc gửi code giảm giá nha anh em. quá đã

Vào phòng, em số 69 đã chờ sẵn, tướng nhỏ nhỏ người, cao tầm 1m55 - 1m60. Có thân thiện chào hỏi, nói chuyện rôm rả rồi cở đồ, máng đồ cho tao vào xông hơi. Xông tầm 10p thì ra dc bé tắm. Khá ok, trong bồn có nghịch chim nghịch bướm khá kích thích. Xong lau khô ra giường, thư giãn lần 1 rồi đấm bóp, massage đá nóng, nuru trườn ngực rồi thư giãn lần 2, tắm táp thay đồ xong về

Về bé 69 thì mặt dễ thương, có nét teen. V1 nhỏ, V2 có chút lipid, V3 ngon, tròn to, V4 múp, tỉa lông đẹp. Da dẻ mịn mát.

Massage khỏe thì cũng bt, nên cải thiện thêm kỹ năng, tao đi thì nhớ chỉ có đấm bóp, ko có bẻ khớp, phần nuru và đá nóng làm ok

Kỹ năng bj khá, đều có 69 và CIA
nghe bảo đâu bé nó mới làm , còn đang đợi huấn luyện thêm, các anh em đi chơi nhẹ nhàng chỉ dạy thêm

Phòng ốc massage sạch đẹp

Mở ảnh nền