Massage Gò Vấp Report quá đã quá phê.

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 193

Tố lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Cũng mê từ lâu rồi, mà cả tuần đi làm sấp cái mặt ra nên không ghé được, nay công việc vẫn bớt là đặt 1 vé, nửa tiếng nữa anh qua Chốt liền luôn cho nóng, mà vẫn như các lão làng đi trước dặn dò, muốn gặp em nào là gọi đặt trước nếu không muốn chờ đò.

Qua đến nơi trả tiền vé xong là lên phòng, ngồi đợi một lúc là em lên đến nơi, mở cửa bước vào là một em khá xinh, nhìn nét là biết dâm cô nương ngay, cười duyên thẹn thùng chào hỏi nhau vài câu rồi vô bồn tắm tâm sự. Nói chuyện 1 hồi thì bé dẫn vào phòng tắm. bé suốt ngày cứ khen anh da trắng quá, thịt chắc.. nhìn anh em chỉ muốn ăn mà thôi kkkk
Bắt đầu lên giường bé Massage khỏe.. lực rất mạnh mà đã.. vừa làm vừa nói. hợp chủ đề lắm anh em à.. đủ thứ từ những động tác tưởng chừng chỉ có trên phim cho đến ngoài đời. ước gì có bồ như bé hen.ngày nào cũng 8 hihi

Tay bé làm đến đâu mà khỏe hẳn người.. Bé bắt đầu trườn nuru.. cặp ngực đưa đến đâu phê gì đâu luôn á. rồi lưỡi bé đi từ trên xuống mà run cả người.. quá phê cho 1 cuộc tình..
Bắt đầu quay người lại ..bé nói trời sao mà cứng quá vậy anh. chào cờ dữ hen haha... Lại bắt đầu trườn nuru... cặp ngực đưa qua đưa lại mà xém bắn pháo hoa mấy lần.

Rồi chuyện gì đến cũng đến.. Bé Bj miệt mài.. chỉ biết nằm hưởng thức mà thôi.. Sau 1 hồi 15 phút í mình phải chào cờ bắn pháo hoa đầu hàng mà thôi
Nằm nghỉ xíu rồi bé tắm sơ xong thay đồ.. ôm bé xíu.. bé dẫn mình xuống tận lễ tân rồi tạm biệt.. lúc đó chỉ muốn ở bên em mãi mà ôm em mà thôi.

Xuống làm tô mì Bò. lon coca. Cám ơn em nhiều lắm nhé.. sẽ nhớ mãi nụ cười của em

Mở ảnh nền