Massage Quận 6 Report Quá chán với massage Tân Thủ Đô

Hệ thống massage Quận 6

Lượt xem: 756

Đoàn Bá Khuyến

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
23
2
3
Kính chào toàn thể anh em diễn đàn!
Chắc anh em cũng biết cái tên tân thủ đô nổi tiếng một thời ở quận 5,nay nó đã chuyển cơ sở sang quận 6. Một dịp trước tết mình đi check ở đây. Được các bạn nhân viên tư vấn vé gồm có các loại vé 500 800 1000.Mình cũng hỏi rõ chi tiết các loại vé và đi vé 1000 gồm các dịch vụ là nuru, thư giãn vô số lần....
Khi bước vào phòng thì csvc mới, khang trang. Tuy nhiên, bất hạnh bắt đầu từ đây khi bé nhân viên vào. Nhìn face thì hơi đứng tuổi, cứng, mình cũng muốn đổi nhưng thôi cũng tội nghiệp. Masa khỏe thì tàm tạm, masage Thái thì dùng V1 quét qua quét lại cho có, k làm nuru, rồi gạ mình tới Z,giá 1tr5/shot,mình nghĩ "móa công nghiệp vãi", mình từ chối, rồi bé thư giãn luôn. Thư giãn thì khi sờ V4 thì bé kêu đặt thuốc. "Vãi nồi" là sao, sao không báo sớm từ đầu, tới lúc này mới báo như gài nhau ah" mình nghĩ bụng thế và mình nằm im không làm gì. Mình chỉ thư giãn 1 lần (trong khi vé là thư giãn không giới hạn, bé cũng không hỏi có thư giãn lần 2 không anh). Thư giãn bình thường do mình mất hứng, out xong thì để mình tự tắm, tự mặc đồ.
Rồi mình xuống có báo locker về việc không làm đúng vé. Nhưng chẳng thấy phản ứng gì, như kiểu mình bị lừa mà còn bị bé nhân viên đó nói là "đồ đàn bà". Thôi mấy anh em té chỗ này ra.Tốn 2tr làm chuột bạch cho anh em tham khảo.
Đánh giá tổng quan:
Csvc tốt ok
Ktv già (mình xin phép k đăng mã số)
V1 tạm
V2 7d
V3 v4 k check thì mất hứng

• Like
Reactions: tuanh1111

Kim Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
6
1
3
Nhiều cơ sở tui thấy sợ khách quay xe không đi nên cứ giả bộ kêu lên phòng trước xong cho lên có gì thì cũng tiền trao tráo múc rồi

• Like

Văn Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
9
0
1
Nói z cũng không đúng đâu bác ơi, nhiều khi hôm nay bác đi tới lúc người ta chờ bác xong bị cái rồi sao cũng hên xui lắm không đổ thừa được ai,nhưng cơ sở không nói 1 tiếng thì cũng gian gian díu díu mập mờ

Cậu Bé Lúc Lắc

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
3
3
Khúc sau theo em bác mất hứng hay không thì lỡ rồi, cùng lắm xuống nói với lễ tân bớt đc thì bớt chứ chịu

• Like
Mở ảnh nền