Massage Tân Phú Report PHÊ RUNG CHÂN CÙNG EM GÁI Luxury Tân Phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 411

Đỗ VIệt

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Mới mò trúng em thần dâm bên massage Luxury Tân Phú, em bé ktv của massage Luxury Tân Phú đó giờ có tiếng mà chưa gặp, giờ mới mò qua được gặp em thì sướng rung đầu gối.
Em này quá hợp gu nên đánh giá về em là đỉnh của chóp rồi, ae tham khảo thử coi ai cùng gu thì tiến hành luôn. Em thì gu chuppy hơi xôi thịt, hàng họ thì quá ngon, body đầy đặn nên cực ngực khủng là điều tất nhiên, trườn thái chà nuru thì chắc là tái tê. Eo ôm êm nịn tay cực kỳ, vào tắm tiên thì ôm ấp em nó là sướng còn gì bằng. Cặp mông thì to tròn vỗ đen đét, chụp tay vô thì sướng với êm thôi rồi. Hàng họ bướm múp máp, sạch sẽ cho sẵn sàng vét luôn, hàng bót rọt nên mút liếm mò móc thì cứ gọi là tuyệt đỉnh.
Bé vào thì ngồi lên đùi ngay, bắt đầu những câu hỏi han tâm sự, cũng tranh thủ khám phá cơ thể vừa tròn của bé, làn da trắng mịn, da thịt mềm mại các bác à.
Rồi bắt đầu vào bồn tắm với bé, bé gội đầu và tắm qua. Thay vì dùng tay kỳ cọ cơ thể thì bé lại dùng cặp đào của bé, vừa êm và vừa sạch nhé các bác. Sau khi cơ thể hết xà bông thì bé bắt đầu dùng lưỡi làm sạch cơ thể, và kỹ nhất là thằng em, sau 1 hồi quần nhau ở bồn thì 2 anh em ra giường

Vì bé mới nên kỹ thuật bé chưa được tốt, nhưng vì xinh đẹp nên bỏ qua hết. Và chắc các bác không khác gì đâu nhỉ, vô đây là thư giãn tinh thần chứ khỏe là phụ. Sau 1 lúc đấm bóp cơ thể, thì bảo bé vào việc luôn bỏ qua đá nóng và các công đoạn khác, vì tôi ko thể chờ được nữa. :)))

Bé bắt đầu xoa dầu và dùng cơ thể mềm mại của cô em 18+ tuổi chăm sóc tôi từ trước đến sau từ trên xuống dưới. Rồi sau cùng là đến thằng em, bé dùng cặp đào rồi đôi môi mềm mại của bé. cũng tranh thủ mò mẫm cơ thể của bé, quần qua quần lại cũng phải chịu thua trước bé

Vì còn sớm nên nằm ôm bé tâm sự 1 lát rồi dậy bé tắm qua lại rồi kết thúc hành trình.

Mở ảnh nền