Report Phê quên lối về với em luôn

Lượt xem: 306

Hưng Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
3
3
Mình là fan ruột của bé 49 mà gọi điện thì thấy mấy bạn nói là bé đang nghỉ dài hạn nên là cũng nói thu xếp cho mình một bé nào đó dâm dâm một chút, lần trãi nghiệm này làm mình sướng quá nên mình quyết định rp cho anh em về bé 40 này.
Bé này được cặp dú bự lắm anh em, môn cũng rất to nên là sv khỏi phải bàn rồi, mình cũng lân la hỏi thử thì kêu bé 49 thân yêu của mình phải dề quê có việc rồi, ẻm kêu để em giúp anh bớt cảm thấy nhớ ẻm nha. Mình nghe thế thì cũng đồng ý liền, bé bắt đầu cúi xuống bú chym mình rồi khẩu dâm, lấy tay nâng bi, rồi ngậm thật chặt mà còn nút cán, trụ khống tới 5 phút là mình out vào họng ẻm mất rồi, phê quá mà mình cũng k thể chịu thua bé được nên quyết định nâng vé lên chiến đấu với bé tiếp. Lần 2 thì mình đã có sự chuẩn bị kĩ càng hơn, để bé massage khỏe cho hồi phục sức khỏe đã, ngồi bóp dú với nghịch bứm của bé một lúc cho máu dâm dồn vào chym rồi mới chiến, mông bế to nên là mình kêu quay đầu 69 để a làm bé sướng, cả 2 cùng làm nhua sướng một lúc thì mình cũng đành phải ra để nó trọn vẹn. Kết thúc lần 2 xong thì mình cũng k còn sức để chiến đấu nữa. Cái câu phê k đúng nổi là có thật, mình phê quá mà đúng dậy suýt té luôn.
Kết thúc mình tự thưởng cho một tô mỳ với tí trái cây để hồi sức ( cái này là miễn phí ), rồi ra về thôi.
Bé 40 này rất đáng để anh em trãi nghiệm, hàng của mình cũng thuộc dạng to dài mà bé nút cán được là hơi bị đỉnh đấy.

Mở ảnh nền