Massage Quận 5 Report phê pha cùng BigBang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 396

Anh Thuần

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Nay có dịp được đồng nghiệp đưa đến chốn massage bigbang.
Khá ấn tượng với khâu đón tiếp khách của quản lý, rất chu đáo và tận tâm.
tư vấn nhiệt tình lắm nha, tư vấn các loại vé và ktv đúng gu ae luôn.
sau một hồi đắn đo thì kêu randoom cho đỡ phiền phức rồi trèo tọt vào phòng
chờ một tý thì em cũng vác xác và tâm hồn trẻ thơ của enm lênn
Em chăm sóc trên cạn một hồi rồi bắt đầu cùng tui xuống nước Tắm chung với em có cảm giác lắm, em vừa chăm sóc gội đầu sau đó xịt nước cứ như đang tắm mưa rồi tui xoay lại ôm lấy em hôn em em ôm lấy tui cảm giác nó thiệt là gần gũi. Em để tui lân lân với việc vừa ngâm mình vừa được bj trong bồn, cái cảm giác nó sướng thiệt sướng đến khi phát đầu tui bắn ra cũng là lúc tui mới tỉnh người.

Lên giường em massage khỏe đã , vừa massage ấn, đấm đá nóng các kiểu, vừa nói chuyện đủ thứ có lẽ hợp gu với em hay do em chuyên nghiệp mà lúc nào gặp em tui cũng có chuyện để 8 suốt. Thời gian nó trôi một cách chầm chậm và theo từng lúc em chuyển qua phần mệt . Từng chút một với em là sự chăm sóc tuyệt vời, em trườn người đi lưỡi tuyệt vời. Người tui cứ rần rần rồi sướng lên một cách khó tả. Sau một hồi bắt đầu từng đợt phun trào với kỹ thuật của em tui phải gọi là chỉ nằm mà hưởng thụ thôi đã thấy đã.

Em tiếp tục massage cho tui trong lúc tui đang còn mơ mơ với cảm giác lênh đênh . Và em đưa tui ra tắm rửa lại . Đưa xuống thang máy cùng em được ôm em thêm cái nó đã làm sao .
Bé có làn da trắng, dáng người thon gọn, cao
V1 bé đầy đặn, hàng real vừa tay bóp sướng
V2 V3 đủ sài
Bé có hôn môi
Thái độ bé rất tốt, chủ động nói chuyện và tay rất nghịch, hay mò mẫm cậu bé.
Sv đầy đủ, bé trườn nuru tốt, phần lớn là BJ, có CIA. Massa Khỏe ok.
Ae nên trãi thử, một ngày thư giãn rất tốt

Mở ảnh nền