Massage Quận 7 Phát Tiến - Valentine cùng “27” - Hài Lòng !

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 308

Lê Hoàng Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
19
1
1
Được dịp vào SG công tác

Lại là một ngày bận rộn với một đống dự án nên mình lại muốn tìm chỗ để thư giản và xả stress đúng nghĩa.

Lướt 1 vòng khu Q7 thì thấy Phát Tiến đang khuyến mãi 99K cho tất cả các vé nên book luôn để qua trải nghiệm.

Lúc mình qua cũng hơn 17:00 xíu, bé tặng code thì nhiệt tình xỉu luôn, hỗ trợ luôn cả gu của mình để chọn số.

Mà coi như có duyên, mình tự chọn luôn “27” và vé 1200K gọi là full thị tẩm .

Lên phòng được 5p thì bé vào luôn và làm mình bất ngờ với vóc dáng quá ư là nhỏ nhắn, dễ cưng (đứng mới tới vai mình).

Sau khi làm quen rồi nói chuyện đủ thứ trên đời, bé và mình vào tắm. Rồi bé cũng thi triển đủ chiêu để mình out shot 1 trong sung sướng.

Lên giường Matxa, bé làm khoẻ khá là ưng, sau đó tới phần đi Thái, rồi lại hợp tác đủ tư thế để mình về nước shot 2.

Về vóc dáng và body thì “27” không phải là gu cho ai thích hàng họ khủng. Nhưng đối với mình, thái độ quyết định tất cả. Hài lòng và thư giãn là đủ rồi.

Đánh giá xíu về Phát Tiến:
*CSVC: Tạm, ổn, có cải thiện hơn.
*Nhân viên: Dễ thương, nhiệt tình.
*Tic + Tip: 1300 - PV: cafe vui vẻ.

Buổi chiều T3 nhẹ nhàng như vầy là vui rồi.

Happy Valentine cả nhà nhé !

Nguyễn Văn Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
21/10/22
14
1
3
Quanh quẩn quận 7 còn nhiều khu massage lắm nhưng csvc thì thấy phát tiến cũng là ổn trong phân khúc ở q7

Tân Quý

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
14
1
3
Thật sự nhiều khi chỉ cần mấy bé biết cách trò truyện là được không cần phải xinh đẹp lắm, xinh đẹp hot xong làm toàn chảnh chẹ chán chết

Văn Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
9
0
1
Công nhận bác khỏe thật tui mà làm 1 shot là mệt muốn chết rồi nói gì 2 shot

Mở ảnh nền