Massage Quận 3 Report out lúc nào ko biết

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 431

Nguyễn Anh dũng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Trưa nắng nóng đang buồn , ngồi lướt lướt diễn đàn xem có chỗ nào ưu đãi để qua thì thấy Lolita q3 đang giảm vé còn, giờ vàng nên thằng nhỏ đòi đi hóng mát
Vào tới cơ sở thì không khí khá thoải mái và mát mẻ, Bạn QL đưa điện thoại tư vấn mình các bé, lướt tới lướt lui thấy bé quá đỉnh thằng nhỏ đòi ngay, nhưng rất tiết lại là người đến sau, ngồi nhờ QL tư vấn thêm chứ ngồi chờ thì thằng đệ nó tạo phản mất.
Đợi khoảng 10p em bước vào phòng xinh xắn nhìn rất chi là dâm đúng gu mình, nhanh gọn lẹ nhảy vào bồn tắm cho e xa nước liền. Em vừa chà vừa hỏi thăm được cái tâm sự rất nhiều thứ trên đời vừa tắm thì tay bé vừa kích thích thằng em mình xong đến phần lưỡi đảo vòng qua ti mình rồi dần dần rồi lướt nhẹ xuống thằng em mình đánh nhẹ 1 vòng lưỡi qua thằng để rồi đão xuong 2 viên ngọc được bé chăm sóc kĩ càng xong em no lại lướt lên ngậm thằng nhõ vào( khúc này sướng may còn kìm lại được không thì chưa đi chợ mà hết tiền vò quá sướng rồi )từ trên nhìn xuống khuôn mắt trẻ thơ với cặp mắt kính rất chi là dam dang, cố thêm tí thì mình bảo bé tắm đũ rồi cho anh ra ngoài, sợ cố nửa mình không thể kìm được mất,em nó dường như hiểu tôi suy nghi gì nên dừng lai, be nó nhìn mình cười cười rồi hôn nhẹ lên thằng nhõ 1 cái đầy khiêu khích. xong em nó đứng dậy lấy khăn lau sơ qua người bé mới qua lau cho mình , Lau người sơ em mời mình lên massa khỏe nhẹ nhàng, khâu này mình không cho đánh giá vì mình cung khonng quan tâm lắm chi lo 8 với em cũng cả buổi. Đến khúc nuru mới đã, đường lưỡi của em thì thôi thôi, đi tới đâu là tê cứng người tới đó, các bác thử đi rồi biết =))Và đến lúc 69, như 1 con suối chảy ra, quá hấp dẫn nhé mấy bác, ngon ngọt nước và kết khúc cũng bằng skill CIA ,tóm lại chưa thỏa mãn lắm vì chỉ được CIA mà không được bắn lên cặp kính cũa em ( cố gạ mà em nó ngại không cho) lần sau đên mình hứa hẹn sẽ gặp và thuyêt phục lại.

Mở ảnh nền